Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Corona: अर्र.. वाढत्या कोरोनामुळे दिल्ली-मुंबईत वाजली धोक्याची घंटा; आज ‘इतक्या’ रुग्णांची नोंद

Corona: कोरोना विषाणू (Corona Virus) पुन्हा एकदा देशभरात पसरत आहे. दिल्ली-एनसीआर (Delhi NCR) असो की आर्थिक राजधानी मुंबई (Mumbai) . कोरोनाच्या वाढत्या रुग्णांमुळे दोन्ही शहरांमध्ये चिंता वाढली आहे. अहवालानुसार, राष्ट्रीय राजधानी दिल्ली   मध्ये 1,383 नवीन संक्रमित झाल्याची पुष्टी झाली आहे. यासह, सकारात्मकता दर देखील 7.22 पर्यंत वाढला आहे.

Advertisement

एका दिवसात अनेक प्रकरणे समोर आली
याशिवाय आर्थिक राजधानी मुंबईत कोरोना पॉझिटिव्ह रेट 20 टक्क्यांवर पोहोचला आहे. आज एकाच दिवसात कोरोनाचे 1648 नवीन रुग्ण आढळले आहेत. आज मुंबईतील रुग्णालयात 96 कोरोना रुग्णांना दाखल करण्यात आले आहे.

Advertisement

दिल्लीच्या आरोग्य विभागाने दिलेल्या माहितीनुसार, मंगळवारी गेल्या 24 तासांत संसर्गामुळे 1 जणाचा मृत्यू झाला. आरोग्य विभागाच्या म्हणण्यानुसार, 19,165 चाचण्यांपैकी ही प्रकरणे नोंदवली गेली आहेत. या नवीन प्रकरणांसह, राष्ट्रीय राजधानीत एकूण संक्रमितांची संख्या 19,24,532 झाली आहे, तर मृतांची संख्या 26,239 वर पोहोचली आहे.

Loading...
Advertisement

महाराष्ट्रात कोरोनाचा फैलाव
मुंबईत सक्रिय कोरोना रुग्णांची संख्या 13, 501 वर पोहोचली आहे. महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे आणि राज्यपाल भगतसिंग कोश्यारी हे दोघेही कोरोना पॉझिटिव्ह असल्याची बातमी आज सकाळी आली. मात्र नंतर मुख्यमंत्र्यांचा अहवाल निगेटिव्ह आला. त्याचवेळी राज्यपालांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

देशात 12,259 नवीन रुग्णांची पुष्टी झाली आहे
उल्लेखनीय आहे की केंद्रीय आरोग्य आणि कुटुंब कल्याण मंत्रालयाने आज पुन्हा एकदा वाढत्या कोरोना प्रकरणांवर चिंता व्यक्त केली आहे. आकडेवारीनुसार, गेल्या 24 तासांत कोरोनाच्या 12,249 नवीन रुग्णांची पुष्टी झाली आहे. यासह, देशातील संक्रमितांची संख्या 4,33,31,645 वर पोहोचली आहे. त्याच वेळी, संसर्गामुळे आणखी 13 लोकांचा मृत्यू झाल्यानंतर, मृतांची संख्या 5,24,903 वर पोहोचली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply