Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Maharashtra politics: शिवसेनेची कबुली, सरकारवर संकट; , संजय राऊत म्हणाले,भाजप आमदारांना..

Maharashtra politics: शिवसेना (Shiv Sena) नेते संजय राऊत (Sanjay Raut) यांनीही पक्षाचे काही आमदार आणि एकनाथ शिंदे (Eknath Shinde) यांच्याशी संपर्क होऊ शकला नसल्याला दुजोरा दिला आहे. राऊत म्हणाले, “शिवसेनेचे काही आमदार आणि एकनाथ शिंदे सध्या संपर्कात नाहीत. एमव्हीए सरकार (MVA) पाडण्याचे प्रयत्न सुरू आहेत, पण भाजपला (BJP) हे लक्षात ठेवावे लागेल की महाराष्ट्र राजस्थान किंवा मध्य प्रदेशपेक्षा खूप वेगळा आहे.

Advertisement

शिवसेनेचे सर्व आमदार परत येतील, असा विश्वास संजय राऊत यांनी व्यक्त केला. ते म्हणाले, “मी ऐकले आहे की आमचे आमदार गुजरातमधील सुरतमध्ये आहेत आणि त्यांना जाऊ दिले जात नाही. पण ते नक्कीच परत येतील, कारण ते सर्व शिवसेनेला समर्पित आहेत. मला खात्री आहे की आमचे सर्व आमदार परततील आणि सर्व ठीक होईल.”

Advertisement

शिवसेनेने आमदारांच्या संख्येबाबत दुजोरा दिला नाही
या घडामोडींमुळे शिवसेना, राष्ट्रवादी काँग्रेस आणि काँग्रेस यांची युती MVA थांबू शकते, कारण शिवसेनेचे काही आमदार शिंदे यांच्या संपर्कात असल्याचे मानले जाते. पक्षाच्या अन्य एका नेत्याने सांगितले की, शिंदे काही आमदारांसह गुजरातमध्ये असू शकतात. शिंदे यांच्यासोबत किती आमदार असू शकतात, त्यांची संख्या आणि तपशील त्यांनी जाहीर केला नाही. मुंबईच्या काही उपनगरांमध्ये शिंदे यांचा प्रभाव आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

विरोधी भारतीय जनता पक्षाने सोमवारी राज्य विधान परिषदेच्या 10 जागांसाठी पाच उमेदवार उभे केले आणि पक्षाने पाचही जागा जिंकल्या. दुसरीकडे काँग्रेसचे उमेदवार आणि दलित नेते चंद्रकांत हंडोर यांचा पराभव झाला. या महिन्याच्या सुरुवातीला झालेल्या राज्यसभा निवडणुकीनंतर MVA साठी हा आणखी एक धक्का होता. शिवसेना आणि राष्ट्रवादीने प्रत्येकी दोन उमेदवार जिंकले, तर काँग्रेसला फक्त एक जागा मिळाली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply