Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Wifi Installation: वाय-फाय घेण्याच्या विचारात असाल तर क्लिक करून वाचा ‘ही’ स्कीम

Please wait..

पुणे : तुम्ही नवीन वायफाय कनेक्शन (buy a Wifi connection) विकत घेण्याच्या विचारात असाल किंवा बदलण्याचा विचार डोक्यात असेल तर तुमच्यासाठी ही बातमी खास आहे. कारण हे वाचून आणखी तुम्हाला हाय-स्पीड इंटरनेट आणि थोडी वाढलेली वैधता (high-speed internet and a little increased validity scheme) मिळेल. वायफाय कनेक्शनसह जास्त फायदे मिळण्यासाठी JioFiber उत्तम आहे. यात तुम्ही सर्वात स्वस्त प्लॅनसह देखील सर्वोत्तम फायदे घेऊ शकता. वास्तविक JioFiber ला भारतात लॉन्च करण्यात आलेले नाही. तरीही त्याच्या ग्राहकांमध्ये त्याची लोकप्रियता खूप वाढली आहे. याचे कारण असे की ते परवडणाऱ्या योजना ऑफर करत आहे आणि फायदे देखील इतर कोणत्याही कंपनीपेक्षा खूप जास्त आहेत.

Advertisement

Advertisement
Loading...

या प्लॅनमध्ये तुम्हाला प्रथम 30 दिवसांची वैधता ऑफर केली जाते. इतकेच नाही तर तुम्हाला या प्लॅनमध्ये पूर्ण 30 Mbps स्पीड (30 Mbps Upload & 30 Mbps Download) देखील मिळतो. जर आपण डेटाबद्दल बोललो तर यावर कोणतीही मर्यादा नाही. अमर्यादित आहे आणि जर तुम्ही ऑन-डिमांड टीव्हीबद्दल (On-demand TV) बोललो तर तुम्हाला त्यात 400+ टीव्ही चॅनेल दिले जातात. JioFiber च्या या प्लॅनची ​​वैधता एक महिन्याची आहे (validity of this plan of JioFiber is one month), परंतु जर तुम्हाला हवे असेल तर तुम्ही ते एका वर्षासाठी किंवा 6 महिन्यांसाठी देखील खरेदी करू शकता. ही फायबर योजना तुमच्या बजेटमध्ये बसते आणि तुम्ही कोणत्याही त्रासाशिवाय हाय-स्पीड इंटरनेटचा आनंद घेऊ शकता. इतर प्लॅन्सबद्दल बोलायचे झाले तर, यामध्ये तुम्ही एका महिन्याच्या वैधतेसह 599 रुपये आणि 899 रुपयांचे प्लॅन घेऊ शकता. तुम्ही तुमच्या गरजेनुसार हा प्लान घ्यावा, जरी तुमचे बजेट जास्त नसेल तर तुम्ही 499 रुपयांचा प्लान खरेदी करू शकता.

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply