Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Team India: अर्र.. ‘त्या’ प्रकरणात ऋतुराज गायकवाडवर चाहते संतापले; जाणुन घ्या डिटेल्स

Team India: भारत आणि दक्षिण आफ्रिका( IND vs SA)  यांच्यातील पाचवा T20 सामना पावसामुळे रद्द झाला आणि मालिका 2-2 अशी बरोबरीत सुटली. पाचव्या सामन्यात केवळ 3.3 षटकेच खेळता आली होती, मात्र या सामन्यात टीम इंडियाचा स्टार फलंदाज रुतुराज गायकवाडने (Rituraj Gaikwad) एक असे कृत्य केले ज्यामुळे सर्वांनाच धक्का बसला आणि सोशल मीडियावर (Social Media) लोक त्याच्यावर संतापले.

Advertisement

ऋतुराज गायकवाड यांनी हे कृत्य केले
पावसामुळे पाचवा टी-20 सामना थांबवण्यात आला, त्यामुळे ऋतुराज गायकवाड सहकारी खेळाडूंसोबत डगआऊटमध्ये बसला होता. तेवढ्यात एक ग्राउंड्समन त्याच्यासोबत सेल्फी घेण्याचा प्रयत्न करतो आणि ऋतुराज गायकवाड त्याच्याशी खूप वाईट वागतो. तो ग्राउंड्समनला हाताने दूर ढकलण्याचा प्रयत्न करतो, पण ग्राउंड्समन सेल्फी घेणे सुरूच ठेवतो. यानंतर ऋतुराज तिला तिथून निघून जाण्यास सांगतो. आता या घटनेचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

भुवनेश्वरने मने जिंकली
दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या मालिकेत भुवनेश्वर कुमारने आपल्या अप्रतिम गोलंदाजीने सर्वांची मने जिंकली. त्याने पाच टी-20 सामन्यात 6 विकेट घेतल्या. तो टीम इंडियाचा सर्वात मोठा सामना विजेता म्हणून उदयास आला. याशिवाय दिनेश कार्तिक, इशान किशन आणि हार्दिक पंड्या यांनी संपूर्ण मालिकेत चांगली फलंदाजी केली. या खेळाडूंमुळे टीम इंडियाला मालिकेत पुनरागमन करता आले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply