Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Mens Health: पुरुषांचा स्टॅमिना वाढेल, आले आणि कांदेचा करा असा वापर

Mens Health: आले (Ginger) आणि कांद्याचा (onion) रस विवाहित पुरुषांसाठी (Married mam) खूप फायदेशीर आहे. जर तुम्हालाही शारीरिक कमजोरी वाटत असेल तर तुम्ही हे जरूर करून पहा, तुम्हाला फायदा होईल. खरं तर, काही पुरुष संबंध बनवताना लवकर थकतात आणि अनेकांची कमजोरी त्यांना जाणवते. अशा स्थितीत तुम्हाला माहीत आहे का कांदा आणि आल्याचा रस तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरू शकतो. चला तर मग जाणून घेऊया या दोन रसांनी पुरुषांचे वैवाहिक जीवन कसे चांगले होऊ शकते.

Advertisement

हा रस प्रजनन क्षमता वाढवण्यासाठी उपयुक्त आहे                                      आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अनेक संशोधनांमध्ये असा दावा करण्यात आला आहे की, आले आणि कांद्याचा रस पुरुषांची प्रजनन क्षमता वाढवण्यासाठी उपयुक्त आहे. याशिवाय शुक्राणूंची निर्मिती वाढवण्यासाठीही हे फायदेशीर आहे. वास्तविक, यात अँटिऑक्सिडेंट गुणधर्म आहेत, ज्यामुळे टेस्टोस्टेरॉनची पातळी देखील वाढवण्याची क्षमता आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

याशिवाय आलेमध्‍ये असलेले संयुगे रक्तदाब नियंत्रित ठेवण्‍यासाठी उपयुक्त आहेत. या प्रकरणात, हृदयविकाराचा धोका देखील कमी होतो. विशेष म्हणजे, हृदयविकारामध्ये उच्च रक्तदाब आणि उच्च रक्तदाब सामान्य आहे. अशा परिस्थितीत उच्च रक्तदाब असलेल्या लोकांचा रक्तदाब कमी करण्यासाठी आले उपयुक्त ठरते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply