Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs SA T20: आफ्रिका देणार का भारताला टक्कर; जाणुन घ्या फ्री मध्ये सामना कसा पहायचा

IND vs SA: भारत आणि दक्षिण आफ्रिका (IND vs SA) यांच्यातील पाच सामन्यांच्या T20 मालिकेतील शेवटचा सामना बेंगळुरूच्या एम चिन्नास्वामी स्टेडियमवर खेळवला जाणार आहे. रविवारी होणारा हा सामना जिंकून टीम इंडियाला (Team India) मालिका जिंकायची आहे. पाच सामन्यांच्या मालिकेतील पहिल्या सामन्यात भारताचा सात गडी राखून पराभव झाला होता, तर दुसऱ्या सामन्यात दक्षिण आफ्रिकेने चार विकेट राखून विजय मिळवला होता. तिसऱ्या T20 मध्ये टीम इंडियाने दमदार पुनरागमन करत 48 धावांनी विजय मिळवला. यानंतर चौथा सामना विक्रमी 82 धावांनी जिंकला. आता या मालिकेत दोन्ही संघ प्रत्येकी दोन विजयांसह बरोबरीच्या मार्गावर आहेत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

अशा परिस्थितीत दोन्ही संघांसाठी शेवटचा टी-20 सामना करा किंवा मरो असा होणार आहे. या सामन्यात पराभूत होणारा संघ टी-20 मालिका गमावेल. त्यामुळे दोन्ही संघांसाठी विजय हाच एकमेव पर्याय असेल. कर्णधार ऋषभ पंतची टीम इंडिया चाहत्यांनी भरलेली असून या संघात पुनरागमन करण्याची क्षमता आहे. अशा स्थितीत शेवटचा टी-20 सामना खूपच रोमांचक होण्याची अपेक्षा आहे. चला जाणून घेऊया या सामन्याच्या प्रक्षेपण आणि ऑनलाइन टेलिकास्टशी संबंधित सर्व माहिती.

Loading...
Advertisement

भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील पाचवा T20 सामना कधी होणार?
भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील पाच सामन्यांच्या मालिकेतील शेवटचा सामना 19 जून रोजी म्हणजेच रविवारी होणार आहे.
भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील सामना कुठे होणार?
भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील मालिकेतील पाचवा सामना बेंगळुरूच्या एन चिन्नास्वामी स्टेडियमवर होणार आहे.
भारत विरुद्ध दक्षिण आफ्रिका सामना कधी सुरू होईल?
भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील सामन्यात भारतीय वेळेनुसार संध्याकाळी 6.30 वाजता नाणेफेक होईल आणि पहिला चेंडू 7 वाजता टाकला जाईल.
कोणते टीव्ही चॅनल सामना प्रसारित करेल?
भारत-दक्षिण आफ्रिका मालिकेचे प्रसारण करण्याचे अधिकार स्टार नेटवर्ककडे आहेत. त्यामुळे स्टार स्पोर्ट्सच्या वाहिनीवरही या सामन्याचे प्रक्षेपण होणार आहे. स्टार स्पोर्ट्स चॅनलवर तुम्ही वेगवेगळ्या भाषांमध्ये थेट सामने पाहू शकता.
मी थेट सामने कुठे पाहू शकतो?
भारत-दक्षिण आफ्रिका मालिकेतील सर्व सामन्यांचे लाईव्ह-स्ट्रीमिंग भारतात हॉटस्टार अॅपवर पाहता येईल.
विनामूल्य सामने कसे पाहायचे?
भारत विरुद्ध दक्षिण आफ्रिका सामना स्टार स्पोर्ट्स चॅनल आणि हॉटस्टारवर पाहता येईल, परंतु तुम्हाला दोन्ही माध्यमांमध्ये पैसे द्यावे लागतील. तुमच्या घरात डीडी फ्री डिश असेल तर तुम्ही हा सामना डीडी स्पोर्ट्स चॅनलवर मोफत पाहू शकता.

Advertisement

भारत आणि दक्षिण आफ्रिकेचे संभाव्य संघ
भारत: ऋषभ पंत (कर्णधार आणि यष्टिरक्षक), ऋषभ पंत, ऋतुराज गायकवाड, इशान किशन, श्रेयस अय्यर, दिनेश कार्तिक, हार्दिक पंड्या, युझवेंद्र चहल, अक्षर पटेल, भुवनेश्वर कुमार, हर्षल पटेल, आवेश खान.

Advertisement

दक्षिण आफ्रिका: टेम्बा बावुमा (क), क्विंटन डी कॉक (विकेटकीपर), ड्वेन प्रिटोरियस, हेनरिक क्लासेन, रुसी व्हॅन डर ड्युसेन, डेव्हिड मिलर, मार्को यान्सेन, केशव महाराज, कागिसो रबाडा, तबरेझ शम्सी, लुंगी एनगिडी

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply