Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Ravi Rana; ‘त्या’ प्रकरणात रवी राणाविरोधात वॉरंट जारी; पोलीस पोहोचले घरी अन् आमदार म्हणाले..

Ravi Rana; अमरावती पोलिसांनी (Amravati police) आमदार रवी राणा (MLA Ravi Rana) यांच्या मुंबईतील (Mumbai) खार येथील घरी पोहोचून त्यांना मुंबई उच्च न्यायालयाच्या (Mumbai high court) नागपूर खंडपीठाने जारी केलेले जामीनपात्र वॉरंट पाठवले. मुंबई उच्च न्यायालयाने बजावलेल्या नोटीसला त्यांनी उत्तर न दिल्याने या आठवड्यात हे वॉरंट जारी करण्यात आले. वॉरंटमध्ये राणाला सोमवारी न्यायालयात हजर राहण्यास सांगण्यात आले आहे. मात्र, अमरावती पोलिसांना वॉरंट बजावता आले नाही कारण ते राणाला त्याच्या निवासस्थानी शोधू शकले नाहीत.

Advertisement

पोलिसांच्या पथकाने भेट दिल्यानंतर लगेचच राणाने एक व्हिडिओ जारी केला ज्यामध्ये त्याने सांगितले की अमरावती पोलिस त्याला अटक करण्यासाठी मुंबईत आहेत. राणा म्हणाले, “मी घरी उपस्थित नव्हतो, त्यामुळे ते मला अटक करू शकले नाहीत. मी भाजपला मतदान करू नये, यासाठी महाविकास आघाडी सरकारकडून कट रचला जात आहे.”

Advertisement

राणा यांनी सोमवारी न्यायालयात हजर राहण्याचे आदेश
अमरावती पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, राणाने तीन महिलांच्या वतीने अमरावती महापालिका आयुक्त प्रवीण आष्टीकर यांच्यावर शाई फेकल्यानंतर कलम 307 (हत्येचा प्रयत्न) आणि 353 (लोकसेवकाला कर्तव्य बजावण्यापासून रोखण्यासाठी प्राणघातक हल्ला किंवा फौजदारी बळजबरी) अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.) गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. अमरावती पोलिसांच्या एका वरिष्ठ अधिकाऱ्याने सांगितले की, “हे जामीनपात्र वॉरंट असून त्याला सोमवारी न्यायालयात हजर राहण्यास सांगितले आहे. अमरावती महापालिका आयुक्तांवर शाई फेकल्या गेलेल्या एका फौजदारी प्रकरणात हे वॉरंट जारी करण्यात आले होते.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

विधान परिषदेच्या 10 जागांसाठी सोमवारी निवडणूक
महाराष्ट्र विधान परिषदेच्या 10 जागांसाठी सोमवारी निवडणूक होत आहे. भाजपसोबत महाविकास आघाडी आघाडीची चुरशीची निवडणूक आहे. अपक्ष आमदार राणा हे भाजपचे ख्यातनाम समर्थक आहेत. नऊ एमएलसीचा कार्यकाळ 7 जुलै रोजी संपत आहे, तर या वर्षाच्या सुरुवातीला भाजपच्या एका नगरसेवकाच्या मृत्यूमुळे 10 व्या जागेसाठी निवडणूक होत आहे. या जागांसाठी 20 जून रोजी मतदान होणार आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply