Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Rohit Sharma; अन्.. रोहीत शर्मा ‘या’ खेळाडूवर संतापला; म्हणाला, मॅच संपल्यानंतर..

Rohit Sharma; गेल्या काही वर्षांत भारतीय गोलंदाजी खूप मजबूत झाली आहे. गोलंदाजांच्या जोरावर टीम इंडियाने परदेशात झेंडा रोवला आहे. 2020-21 मध्ये ऑस्ट्रेलिया (Australia) दौऱ्यावर खेळलेली मालिका भारताने (team India) धमाकेदार शैलीत जिंकली. आता या मालिकेत भारतीय संघाचा कर्णधार असलेल्या अजिंक्य रहाणेने (Ajinkya rahane) अनेक खुलासे केले आहेत. त्याने रोहित शर्माबद्दल (Rohit Sharma) एक मोठा किस्सा सांगितला आहे.

Advertisement

या खेळाडूवर रोहितला राग आला

Advertisement

मालिकेतील शेवटचा कसोटी सामना गाब्बाच्या मैदानावर खेळला गेला. या सामन्यात भारतीय संघाला विजयासाठी 328 धावांचे लक्ष्य मिळाले होते, मात्र सलग चार विकेट गमावल्याने टीम इंडिया अडचणीत आली होती. त्यानंतर यष्टीरक्षक फलंदाज ऋषभ पंतने एक टोक क्रीझवर ठेवले आणि शार्दुल ठाकूर त्याच्या बाजूने आला. ठाकूर त्याच्या दमदार फलंदाजीसाठी प्रसिद्ध असला तरी गाबा कसोटीत तो अप्रतिम कामगिरी करू शकला नाही आणि लवकर बाद झाला, त्यामुळे त्याला रोहित शर्माच्या रोषाला बळी पडावे लागले.

Advertisement

अजिंक्य रहाणेने खुलासा केला

Loading...
Advertisement

‘बंद में था दम’ या माहितीपटाच्या स्ट्रीमिंग दरम्यान अजिंक्य रहाणेने वूटवर सांगितले की, जेव्हा शार्दुल ठाकूर फलंदाजीसाठी मैदानात जात होता. तेव्हा रोहितने त्याला सांगितले की, तुला हिरो बनण्याची चांगली संधी आहे. शार्दुलने नुसतेच डोके हलवले आणि फलंदाजीला गेला, पण शार्दुल लवकर बाद झाल्यानंतर रोहितचा राग त्याच्यावर भडकला. तेव्हा रोहित म्हणाला होता की फक्त सामना संपू द्या, आम्ही एकदा जिंकू. शार्दुल ठाकूरला धडा शिकवेन. मग मी रोहितला सांगितले की तू त्याला विसरून जा, सामना संपला की नंतर बोलू.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

भारताने मालिका जिंकली

Advertisement

टीम इंडियाने या दौऱ्यावर ऐतिहासिक विजय नोंदवला आणि ऑस्ट्रेलियन संघाचा 2-1 असा पराभव केला, तर पहिल्या कसोटी सामन्यात भारतीय संघ अवघ्या 36 धावांत सर्वबाद झाला. या मालिकेत भारताच्या युवा खेळाडूंनी चांगला खेळ दाखवला. त्यांच्यामुळेच टीम इंडियाचा विजय झाला होता. ऋषभ पंतने गाबा कसोटीत 91 धावांची मॅच विनिंग इनिंग खेळली होती.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply