Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Recharge Plan : 100 रुपयांपेक्षाही कमी किंमतीत मिळतोय ‘हा’ जबरदस्त प्लान; पहा, काय मिळतात फायदे..

मुंबई – गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये टेलिकॉम कंपन्यांनी टॅरिफ प्लॅनच्या किमतीत वाढ (Increase Rate In Prepaid Plan) केल्यानंतर कंपन्या पुन्हा एकदा टॅरिफ प्लानच्या किंमतीत वाढ करण्याच्या विचारात आहेत. तथापि, सरकारी टेलिकॉम कंपनी BSNL अजूनही लोकांना परवडणाऱ्या रिचार्ज प्लानचा (Recharge Plan) पर्याय देत आहे. BSNL अजूनही 100 रुपयांपेक्षा कमी किमतीचे प्रीपेड प्लान ऑफर करत आहे. विशेष म्हणजे, या प्लानमध्ये कॉल आणि डेटा दोन्ही सेवा उपलब्ध आहेत.

Advertisement

मनी कंट्रोलच्या बातमीनुसार, बीएसएनएलचा परवडणारा प्लान 87 रुपयांच्या किमतीत उपलब्ध आहे. या रिचार्ज प्लानमध्ये 14 दिवसांची वैधता (Validity) मिळते. या प्लानमध्ये अमर्यादित कॉल (Unlimited Call) आणि दररोज 100 एसएमएस (SMS) उपलब्ध असतील. याशिवाय यामध्ये दररोज 1GB डेटाही मिळतो. इतकेच नाही तर रिचार्जची दैनिक मर्यादा संपल्यानंतरही कंपनी 40 kbps वेगाने डेटा देत आहे. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की प्लान स्थानिक आणि एसटीडी कॉलसह उपलब्ध असेल. तथापि, प्लानमध्ये तुम्हाला 4G डेटा मिळणार नाही.

Advertisement

बीएसएनएल 18 दिवसांच्या वैधतेसह 97 रुपयांचा हा प्लान देखील ऑफर करत आहे. 18 दिवसांच्या प्लानमध्ये तुम्हाला दररोज 2GB डेटा मिळेल. याबरोबरच अनलिमिटेड कॉलही मिळणार आहे. याशिवाय दैनंदिन मर्यादा संपल्यानंतर 40Kbps च्या वेगाने डेटा मिळत राहील. इतकेच नाही तर कंपनी 99 रुपयांचा प्लान देखील देत आहे, ज्यामध्ये 22 दिवसांच्या कॉलसह अमर्यादित कॉल आणि डेटा उपलब्ध आहे.

Loading...
Advertisement

दरम्यान, वाढत्या महागाईत (Inflation) टेलिकॉम कंपन्या आता पुन्हा एकदा लोकांना झटका देण्याच्या तयारीत आहेत. कंपन्या रिचार्ज प्लानचे दरात वाढ करण्याचा विचार करत आहेत. मागील वर्षात या कंपन्यांनी प्लानचे दर जवळपास 25 टक्क्यांनी वाढविले होते. त्यामुळे नेहमीच्या रिचार्ज प्लानसाठी लोकांना खूप जास्त पैसे द्यावे लागत आहेत.  आता जर कंपन्यांनी  मनमानी करत पुन्हा दरवाढ केली तर नागरिकांच्या अडचणीत आणखी वाढ होईल.

Advertisement

आश्चर्यच.. फक्त 2 रुपयांत 395 दिवसांची व्हॅलिडीटी.. पहा, बीएसएनएलने कोणता आणलाय प्लान..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply