Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

सोनम कपूर देणार होती Good News; मात्र अचानक समोर आली ‘ही’ मोठी बातमी

दिल्ली –  बॉलिवूड (Bollywood) अभिनेत्री सोनम कपूर आहुजा (Sonam Kapoor Ahuja) आणि तिचा पती आनंद आहुजा (Anand Ahuja) यांचे घर लवकरच गुंजणार आहे. दुसरीकडे, बातमीनुसार, सोनम कपूरच्या दिल्लीतील घरात चोरी झाली आहे.

Advertisement

दिल्लीतील अमृता शेरगिल मार्गावर असलेल्या सोनम कपूर आहुजा आणि आनंद आहुजा यांच्या घरातून करोडोंची चोरी झाल्याचे सांगण्यात येत आहे. जिथे सोनमचे सासरे हरीश आहुजा, सासू प्रिया आहुजा आणि आजी सरला आहुजा राहतात. वृत्तानुसार, चोर दाम्पत्याच्या घरातून 1.41 कोटींचे दागिने आणि रोकड घेऊन फरार झाला आहे.

Advertisement

काय आहे संपूर्ण प्रकरण
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, ही चोरी 11 फेब्रुवारी 2022 रोजी नवी दिल्लीतील सोनम कपूर आहुजा आणि तिचा पती आनंद आहुजा यांच्या घरात झाली होती. 23 फेब्रुवारी 2022 रोजी तुघलक रोड पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल करण्यात आली. मिळालेल्या माहितीनुसार, 22 फेब्रुवारी रोजी सरला आहुजाने तिची बॅग तपासली, ज्यात रोख आणि दागिने होते, तेव्हा ती रिकामी आढळली. अंदाजानुसार 1 कोटी 40 लाख रुपयांचे दागिने आणि काही रोख रक्कम गायब आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

हे हायप्रोफाईल प्रकरण असल्याने चोरीशी संबंधित सर्व बाबींवर मौन बाळगण्यात येत आहे. त्याचवेळी दिल्ली पोलीस विभागाचे काही अधिकारी या प्रकरणी काम करत आहेत. सोनम कपूर आणि आनंद यांच्या दिल्लीतील निवासस्थानी काम करणाऱ्या प्रत्येक केअरटेकर आणि कर्मचाऱ्यांची चौकशी पथक चौकशी करत असल्याचेही वृत्त आहे. संपूर्ण मालमत्तेपासून ते सीसीटीव्ही फुटेजपर्यंत आणि सर्व पैलू उघड करून, दिल्ली पोलीस दरोडेखोरांना पकडण्यात व्यस्त आहेत.

Advertisement

दिल्ली पोलिसांचे निवेदन
दिल्ली पोलिसांचे म्हणणे आहे की एफआयआर नोंदवल्यानंतर घरातील कर्मचार्‍यांसह सुमारे 25 लोकांची चौकशी करण्यात आली आहे. दिल्ली पोलिसांचे म्हणणे आहे की अनेक सीसीटीव्ही फुटेज देखील पाहिले आहेत. सध्या तपास सुरू आहे. यापूर्वी काम सोडून गेलेल्या लोकांचा तपशीलही तपासला जात आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply