Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

महिला/मुली कधीच शेअर करीत नाहीत ‘त्या’ सिक्रेट; पहा नेमके काय आहे यामागचे कारण

मुंबई : जेव्हा एखादे जोडपे नातेसंबंधात येते. बहुतेकदा ते आपल्या जोडीदारासोबत सर्व काही शेअर करतात. आपल्या जीवनातील गोष्टींमध्ये त्यांचा समावेश करतात आणि प्रत्येकाला घर, कुटुंब, मित्रांबद्दल सांगतात. अशावेळी मुलींना हे जाणून घ्यायचे असते की त्यांच्या संपर्कात येण्यापूर्वी त्यांच्या पतीचे किंवा प्रियकराचे आयुष्य कसे होते आणि आता ते कसे आहे. मुलंसुद्धा आपल्या मैत्रिणीकडून किंवा बायकोकडून हीच अपेक्षा ठेवतात. असे होते की दोघेही एकमेकांना जवळजवळ सर्व काही सांगतात. परंतु जर तुम्हाला असे वाटत असेल की तुमची मैत्रीण किंवा पत्नी तुम्हाला सर्व काही सांगते तर येथे तुम्ही चुकीचे आहात. (Girls Secrets Always Hide From Their Men Women Never Share These Things With Partners)

Advertisement

कोणतीही मुलगी आपल्या जोडीदाराबद्दल सर्व काही सांगत नाही. अशा काही गोष्टी आहेत ज्या ती नेहमी तिच्या जोडीदारापासून लपवते आणि कधीही शेअर करू इच्छित नाही. चला जाणून घेऊया अशा कोणत्या गोष्टी आहेत ज्या मुली त्यांच्या पार्टनरपासून लपवतात. मुलगी तिच्या जोडीदारासमोर तिच्या क्रशचा उल्लेख करू शकते परंतु त्यांच्याबद्दल उघडपणे बोलत नाही. ती तिच्या क्रशबद्दल फारशी माहिती तिच्या पार्टनरसोबत शेअर करत नाही. कधीकधी ती क्रशचे नावही सांगत नाही. मुली अनेकदा त्यांच्या महिला मैत्रिणींसोबत वेळ घालवतात. ते भेटले की त्यांच्यात खूप गप्पागोष्टी होतात. ती तिच्या जोडीदाराला तिच्या मैत्रिणीसोबतच्या भेटीबद्दल सांगू शकते पण मुलीचे बोलणे त्यांच्यात सामायिक करणे टाळते.

Loading...
Advertisement

कदाचित तुमच्या मैत्रिणीला किंवा पत्नीचे काही पुरुष मित्र असतील. बहुतेक मुली त्यांच्या जोडीदाराला त्यांच्या पुरुष मित्रांबद्दल सांगत नाहीत. भलेही त्यांनी तुम्हाला त्यांच्या पुरुष मित्रांबद्दल सांगितले असेल पण त्यांच्यासोबत घडणाऱ्या गोष्टी कधीही शेअर करू नका. मुलींना ही भीती वाटते की ते त्यांच्या पुरुष मित्रांशी ज्या प्रकारे संवाद साधतात, त्यांचा पार्टनर देखील त्यांच्याशी महिला मित्र बनवून बोलू शकतो. मुलींना त्यांच्या माजी किंवा जोडीदारासोबतच्या जुन्या नात्याबद्दल फारसे बोलणे आवडत नाही. ब्रेकनंतर ती पुढे जाऊ शकते. परंतु जेव्हा तिला X आठवते तेव्हा तिने तिच्या जोडीदाराशी याचा उल्लेख करत नाही. महिला मेकअप किंवा काही प्रकारचे ब्युटी प्रोडक्ट वापरतात पण ही गोष्ट त्या कधीच आपल्या पार्टनरसमोर शेअर करत नाहीत. ती नेहमीच तिच्या सौंदर्याचे रहस्य लपवते आणि नैसर्गिक सौंदर्याप्रमाणे तिचा मेकअप दाखवते. मुली अनेकदा त्यांच्या कुटुंबाची, पालकांची, भावंडांची आणि चुलत भाऊ-बहिणीची स्तुती करतात, परंतु त्या त्यांच्या कुटुंबासोबतचा वियोग किंवा नातेवाईकांच्या उणीवा जोडीदारासमोर लपवतात. कुटुंबाबद्दलचे तिचे खरे विचार ती तिच्या जोडीदारासोबत शेअर करत नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply