Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

5G Smartphone : ‘हे’ आहेत सर्वात स्वस्त 5G स्मार्टफोन; पहा काय आहेत एकदम भन्नाट फिचर..

मुंबई : नवीन स्मार्टफोन खरेदी करताना काही खास गोष्टी लक्षात ठेवाव्यात, ज्या तुमच्या स्मार्टफोनसाठी अत्यंत महत्त्वाच्या आहेत. स्मार्टफोन खरेदी करताना फोन रॅम किती आहे हे लक्षात घेतले पाहिजे. फोनमध्ये जास्त रॅम असेल तर तो चांगला मानला जातो. तसेच, येणारे वर्ष 5G स्मार्टफोनचे आहे. अशा परिस्थितीत फोनमध्ये 5G कनेक्टिव्हिटी तपासली पाहिजे. याशिवाय स्मार्टफोनच्या किमतीची तुलना करावी. या तिन्ही गोष्टींची माहिती घेईन स्मार्टफोन खरेदी केल्यास अडचणी येणार नाहीत. त्यामुळे आज आम्ही कमी किंमतीतील 5G स्मार्टफोनची माहिती देत आहोत.

Advertisement

Realme 8s 5G
किंमत – रु. 17,999
Realme 8s 5G स्मार्टफोनमध्ये 6.5 इंच FHD+ फुल स्क्रीन डिस्प्ले देण्यात आला आहे. फोन डायमेंसिटी 810 5G सपोर्टसह येतो. फोन Android 11 आधारित Realme UI 2.0 वर काम करतो. फोनमध्ये 5000mAh ची बॅटरी देण्यात आली आहे. जो 33W डार्ट फास्ट चार्जर सह सादर करण्यात आला आहे. फोनमध्ये 64MP चा प्राइमरी कॅमेरा देण्यात आला आहे. याशिवाय पोर्ट्रेट मोड आणि मॅक्रो लेन्सचा सपोर्ट देण्यात आला आहे. समोर, सेल्फीसाठी 16MP कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे.

Advertisement

Vivo T1 5G
किंमत – 19,990 रुपये
Vivo T1 5G मध्ये 6.5 इंच डिस्प्ले आहे. ज्याचा स्क्रीन रिफ्रेश दर 120 Hz आहे. फोन 240 Hz टच सॅम्पल रेटसह येतो. हा फोन 6nm आधारित स्नॅपड्रॅगन 695 सपोर्टसह सादर करण्यात आला आहे. हा फोन Android 12 आधारित funtouch OS 12 वर काम करेल. फोनच्या मागील बाजूस 50 मेगापिक्सलचा ट्रिपल कॅमेरा देण्यात आला आहे. सेल्फीसाठी फोनमध्ये 16 मेगापिक्सेल कॅमेरा आहे. फोनमध्ये 5000mAh ची मोठी बॅटरी देण्यात आली आहे.

Advertisement

iQOO Z3 5G
किंमत – रु. 18,990
iQOO Z3 5G स्मार्टफोन 6.5 इंच फुल एचडी प्लस डिस्प्ले सपोर्टसह सादर करण्यात आला आहे. फोन 120Hz रिफ्रेश रेट सपोर्टसह येईल. त्याचा टच सॅम्पल रेट 180Hz आहे. फोनमध्ये Qualcomm Snapdragon 768G सपोर्ट करण्यात आला आहे. हा फोन Android 11 वर काम करेल. फोनमध्ये ट्रिपल रियर कॅमेरा सेटअप दिला जाईल. त्याचा प्राथमिक कॅमेरा 64MP GW3 सेन्सरने सुसज्ज आहे. याशिवाय आणखी दोन लेन्स दिल्या आहेत. पॉवरबॅकसाठी फोनमध्ये 4400mAh बॅटरी देण्यात आली आहे.

Loading...
Advertisement

Redmi Note 11T 5G
किंमत – रु. 18,999
फोनमध्ये 6.6 इंच फुल-एचडी + डिस्प्ले आहे. त्याचा स्क्रीन रिफ्रेश दर 90 Hz आहे. फोन Octa-core MediaTek Dimensity 810 प्रोसेसरने सुसज्ज आहे. फोनमध्ये ड्युअल रियर कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे, ज्यामध्ये 50 मेगापिक्सल प्राइमरी कॅमेरा आणि 8 मेगापिक्सल सेकंडरी कॅमेरा आहे. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलसाठी फोनमध्ये 16-मेगापिक्सल कॅमेरा देण्यात आला आहे. फोनची बॅटरी 5,000 mAh आहे, ज्यामध्ये 33W प्रो फास्ट चार्जिंग सपोर्ट आहे.

Advertisement

Oppo A53s 5G
किंमत – रु. 17,890
Oppo A53s 5G स्मार्टफोनमध्ये 6.52 इंच HD Plus डिस्प्ले आहे. फोनमध्ये ऑक्टा-कोर मीडियाटेक डायमेंसिटी 700 प्रोसेसर देण्यात आला आहे. फोन ट्रिपल रियर कॅमेरा सेटअप सह येतो. त्याचा मुख्य कॅमेरा 13MP आहे. याशिवाय 2MP डेप्थ सेन्सर आणि 2MP मॅक्रो लेन्सचा सपोर्ट देण्यात आला आहे. सेल्फीसाठी 8MP कॅमेरा आहे. फोनमध्ये 5,000mAh ची बॅटरी देण्यात आली आहे.

Advertisement

Samsung ने केलीय जबरदस्त कामगिरी..! विकलेत तब्बल 1500 कोटींचे स्मार्टफोन; पहा, कोणता आहे ‘हा’ खास स्मार्टफोन..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply