Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Shane Warne Death: शेन वॉर्नच्या मृत्यूबाबत थायलंड पोलिसांचा मोठा खुलासा; म्हणाले…

मुंबई – क्रिकेट दिग्गज शेन वॉर्नचे (Shane Warne) निधन झाले आहे. 52 वर्षीय वॉर्न यांचे शुक्रवारी थायलंडमध्ये (Thailand) हृदयविकाराच्या झटक्याने (Heart Attack) निधन झाले. आता थायलंडच्या पोलिसांनी वॉर्नच्या मृत्यूबाबत महत्त्वाच्या गोष्टी सांगितल्या आहेत. स्थानिक पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, थाई हॉलिडे आयलँड व्हिला येथे ऑस्ट्रेलियन क्रिकेटपटू वॉर्नच्या मृत्यूच्या प्रकरणात कोणताही गैरप्रकार झाल्याचा संशय आढळला नाही. आमच्या तपासणीच्या आधारे, घटनास्थळी कोणतीही गडबड आढळली नाही. थायलंडच्या पोलिसांनी एएफपी या वृत्तसंस्थेला ही माहिती दिली आहे. वॉर्नच्या निधनामुळे क्रिकेट विश्वात शोककळा पसरली आहे.

Advertisement

दुसरीकडे, शेन वॉर्नच्या ‘बॉल ऑफ द सेंच्युरी’चा सामना करणारा इंग्लंडचा माजी फलंदाज माईक गॅटिंग म्हणाला की महान ऑस्ट्रेलियन फिरकीपटूच्या आकस्मिक निधनामुळे मला खूप दु:ख झाले आहे आणि तो खेळ खेळणारा माणूस म्हणून तो नेहमी लक्षात ठेवेल. वॉर्नने 1993 मध्ये वयाच्या 24 व्या वर्षी ओल्ड ट्रॅफर्ड येथे गॅटिंगला ज्या चेंडूवर बाद केले तो चेंडू ‘शतकातील सर्वोत्तम चेंडू’ मानला जातो. त्या लेग ब्रेकने गॅटिंगला आश्चर्य वाटले.

Advertisement

https://bit.ly/3gKdz4F मराठमोळ्या खरेदीसाठी मराठमोळे पोर्टल..! होय आम्ही आलोय मराठी माणसांच्या आनंदासाठी..!

Loading...
Advertisement

गॅटिंगने स्काय स्पोर्ट्स न्यूजला सांगितले की, “तो नेहमीच नंबर वन राहील यात शंका नाही. मला माहित आहे की महान क्रिकेटपटू, महान फिरकीपटू आणि महान लेग स्पिनर असतील पण माझ्यासाठी वार्नी नेहमीच पहिल्या क्रमांकावर असेल.

Advertisement

ते म्हणाले, “त्यांच्या निधनाची बातमी ऐकून खूप वाईट वाटले, त्यांच्या कुटुंबासाठी खूप दुःख झाले, त्यांचे निधन अनेकांसाठी खूप दुःखी आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply