Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio चा जबरदस्त प्लान..! फक्त ‘इतक्या’ रुपयांत मिळतोय 75 GB डेटा; अन्य कंपन्यांचे प्लान ठरलेत फेल

मुंबई : टेलिकॉम कंपन्या अनेक सर्वोत्तम योजना ऑफर करत आहेत आणि यामध्ये पोस्टपेड योजनांचाही समावेश आहे. आजकाल यूजर्स पोस्टपेड प्लॅन्सला जास्त पसंती देत ​​आहेत. येथे आम्ही तुम्हाला रिलायन्स जिओच्या एका जबरदस्त पोस्टपेड प्लानबद्दल सांगत आहोत. 399 रुपयांच्या किमतीत येत असलेल्या या प्लॅनमुळे Airtel आणि Vodafone-Idea कंपन्यांचे टेन्शन वाढले आहे. जिओच्या या प्लानमध्ये डिस्ने + हॉटस्टार, अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओ आणि नेटफ्लिक्सचे फ्री सब्सक्रिप्शन 75 जीबी डेटासह दिले जात आहे.

Advertisement

या प्लॅनमध्ये कंपनी इंटरनेट वापरासाठी एकूण 75 जीबी डेटा देत आहे. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, तुम्हाला प्रत्येक 1 जीबी डेटासाठी 10 रुपये खर्च करावे लागतील. 200GB च्या डेटा रोलओव्हर लाभासह येत असलेला, हा प्लॅन देशभरातील सर्व नेटवर्कवर दररोज 100 मोफत SMS आणि अमर्यादित कॉल देखील ऑफर करतो. प्लॅनमध्ये उपलब्ध असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शनसह Netflix, Amazon Prime Video आणि Disney+ Hotstar वर मोफत प्रवेश आहे.

Advertisement

Vodafone-Idea चा 399 रुपयांचा प्लान
Vodafone-Idea चा हा मासिक पोस्टपेड प्लॅन वापरकर्त्यांमध्ये जास्त लोकप्रिय आहे. कंपनी या प्लॅनमध्ये इंटरनेट वापरासाठी 40 GB + 150 GB अतिरिक्त डेटा देत आहे. दररोज 100 मोफत एसएमएस देणाऱ्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला अमर्यादित कॉल लाभही मिळेल. कंपनी प्लॅनमध्ये 200 GB पर्यंत डेटा रोलओव्हर देखील देत आहे. कंपनीचा हा पोस्टपेड प्लान Vi Movies आणि TV अॅप मोफत सबस्क्रिप्शनसह येतो.

Loading...
Advertisement

एअरटेलचा 399 रुपयांचा प्लान
एअरटेलच्या या पोस्टपेड प्लानमध्ये तुम्हाला दरमहा 40 जीबी डेटा मिळेल. प्लॅनमध्ये, कंपनी देशभरातील सर्व नेटवर्कसाठी अमर्यादित कॉल देखील देत आहे. दररोज 100 मोफत एसएमएस ऑफर करणार्‍या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला विंक म्युझिकसह एअरटेल एक्सस्ट्रीम अॅप प्रीमियममध्ये मोफत प्रवेश देखील मिळतो.

Advertisement

Jio Recharge Plans : ‘हे’ आहेत वर्षभर चालणारे प्लान; पहा, एकावेळी किती होतात पैसे खर्च..?

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply