Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अन्…. ‘त्या’ प्रकरणात क्रिकेटचा देव सचिन संतापला; दिली ‘ही’ प्रतिक्रिया

मुंबई – क्रिकेटचा देव म्हटला जाणारा सचिन तेंडुलकर (Sachin Tendulkar) सध्या खोट्या जाहिरातींमुळे हैराण झाला आहे. सध्या त्याचे काही फोटो सोशल मीडियावर (Social media) मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत, ज्यामध्ये तो कॅसिनोची जाहिरात करताना दिसत आहे. सचिनने या प्रकरणावर म्हटले आहे की, मी अशा गोष्टींना कधीही दुजोरा दिला नाही आणि या जाहिराती खोट्या आहेत. त्यांची टीम ही जाहिरात करणाऱ्या लोकांवर कायदेशीर कारवाईही करणार आहे.

Advertisement

सचिनने म्हटले आहे की, मी वैयक्तिकरित्या दारू, जुगार किंवा तंबाखूचे कधीही समर्थन केले नाही, परंतु त्याच्या फोटोचा गैरवापर दुःखदायक आहे.

Advertisement

कॅसिनोच्या जाहिरातीबाबत स्पष्टीकरण देताना सचिनने त्याच्या ट्विटर अकाऊंटवर लिहिले की, माझ्या लक्षात आले आहे की सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर अनेक जाहिराती दाखवल्या जात आहेत, ज्यामध्ये माझा चेहरा मॉर्फिंगद्वारे कॅसिनोची जाहिरात करताना दाखवण्यात आला आहे. मी कधीही वैयक्तिकरित्या दुजोरा दिला नाही. जुगार, दारू आणि तंबाखू प्रत्यक्ष किंवा अप्रत्यक्षपणे. माझी चित्रे लोकांची दिशाभूल करण्यासाठी वापरली जात आहेत. हे दुःखद आहे.

Loading...
Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

सचिन पुढे म्हणाला की जोपर्यंत त्याची टीम या प्रकरणावर आवश्यक कायदेशीर कारवाई करत आहे. तोपर्यंत त्यांनी ही माहिती सर्वांना देणे आवश्यक होते.

Advertisement

आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये सर्वाधिक धावा करणारा खेळाडू
सचिनने 2013 मध्ये आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतली. तो कसोटी आणि एकदिवसीय क्रिकेटमध्ये सर्वाधिक धावा करणारा खेळाडू आहे. त्याचा विक्रम आतापर्यंत एकाही फलंदाजाला मोडता आलेला नाही. आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये सर्वाधिक शतके करण्याचा विक्रम त्याच्या नावावर आहे. सचिनने वनडेमध्ये 49 आणि कसोटीत 51 शतके झळकावली आहेत. 2019 मध्ये, सचिनला ICC हॉल ऑफ फेममध्ये समाविष्ट करण्यात आले. हा बहुमान मिळवणारा तो सहावा भारतीय खेळाडू आहे. क्रिकेट विश्वातील अभूतपूर्व योगदानासाठी सचिनला भारतरत्न पुरस्कारानेही सन्मानित करण्यात आले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply