Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

रैनावर विश्वास नाही; म्हणुन धोनीने…,’या’ माजी दिग्गज खेळाडूने दिली मोठी प्रतिक्रिया

मुंबई – आयपीएल (IPL) सुरू झाल्यापासून पहिल्यांदाच सुरेश रैनाला (Suresh Raina) कोणत्याही संघाने विकत घेतलेले नाही. चेन्नई सुपर किंग्स (CSK) ने त्याला बंगळुरू येथे होणाऱ्या 2 दिवसांच्या मेगा लिलावापूर्वी सोडले, त्यानंतर कोणत्याही संघाने लिलावात त्याच्यावर विश्वास दाखवला नाही. चेन्नई सुपर किंग्जवर बंदी घालण्यात आलेले दोन हंगाम वगळता सुरेश रैना त्याच्या संपूर्ण आयपीएल कारकिर्दीत चेन्नई सुपर किंग्जकडून खेळला.

Advertisement

2020 मध्ये, सुरेश रैनाने त्याच्या वैयक्तिक कारणांमुळे आयपीएल हंगामाच्या मध्यभागी सोडले, तर 2021 आयपीएल त्याच्यासाठी चांगले नव्हते आणि त्याच्या गुडघ्याच्या शस्त्रक्रियेमुळे तो शेवटचे काही सामने देखील खेळू शकला नाही. न्यूझीलंडचे माजी क्रिकेटपटू सायमन डोले म्हणाले की, त्याला न खरेदी करण्यामागे 2-3 कारणे असू शकतात.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

प्रथम, त्याने सांगितले की त्याचा यूएईवरील विश्वास चेन्नईच्या संघातून उडाला आहे. याबद्दल बरीच चर्चा झाली आहे जी सर्वांना माहिती आहे. याशिवाय त्याने धोनीचा विश्वासही गमावला आहे. एका क्रिकेट वेबसाईटशी बोलताना डोले म्हणाले की, एकदा तुमचा विश्वास उडाला की परत येणे खूप अवघड होऊन बसते.

Advertisement

तसे, चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK) चे मुख्य कार्यकारी अधिकारी कासी विश्वनाथन यांनी आधीच सांगितले आहे की, आपल्या संघासाठी दीर्घकाळ खेळणाऱ्या सुरेश रैनाचा सध्याचा फॉर्म पाहून इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) लिलावात त्याने खरेदी केली नाही. त्याच्या चाहत्यांनी सोशल मीडियावर रैनाच्या दुर्लक्षाबद्दल संताप व्यक्त केला परंतु विश्वनाथन म्हणाला की संघ रचना आणि फॉर्म लक्षात घेता डावखुरा संघात बसत नाही.

Advertisement

तो पुढे म्हणाला की, रैना आमच्यासाठी पूर्वी खूप महत्त्वाचा खेळाडू होता पण सध्याचा फॉर्म लक्षात घेता तो संघात बसत नाही. रैना हा आयपीएलचा सुपरस्टार आहे ज्यामध्ये त्याने 205 सामन्यांमध्ये एक शतक आणि 39 अर्धशतकांच्या मदतीने 5528 धावा केल्या आहेत. लिलावात त्याला कोणत्याही संघाने विकत घेतले नाही. त्याने त्याची मूळ किंमत 2 कोटी रुपये निश्चित केली होती.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply