Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL Auction 2022 : कोलकाताने मारलीय मोठी बाजी; स्वस्त खरेदी केला ‘हा’ स्टार खेळाडू; पहा, किती केलाय खर्च

मुंबई : कोलकाता नाईट रायडर्सने आयपीएल लिलाव 2022 च्या लिलावात मोठी बाजी मारली आहे. त्याने आपल्या संघात एका खेळाडूचा समावेश केला आहे, ज्यावर अनेक संघांच्या नजरा खिळल्या होत्या. विशेष म्हणजे, ज्या खेळाडूसाठी 15 कोटी रुपये अपेक्षित होते, त्यांनी यापेक्षा खूप कमी किमतीत खरेदी केले आहे. श्रेयस अय्यर असे या खेळाडूचे नाव आहे. मुंबईचा श्रेयस अय्यर हा देशातील युवा खेळाडूंपैकी एक आहे जो प्रत्येक फॉरमॅटमध्ये क्रिकेट खेळतो. याबरोबरच तो केकेआरचा कर्णधारही होऊ शकतो. श्रेयस अय्यरने याआधी दिल्ली कॅपिटल्सचे नेतृत्व केले आहे.

Advertisement

कोलकाता नाइट रायडर्सने श्रेयस अय्यरचा आयपीएल लिलाव 2022 मध्ये 12.25 कोटी रुपयांची बोली लावून त्यांच्या संघात समावेश केला आहे. त्याची मूळ किंमत 2 कोटी रुपये होती. म्हणजेच श्रेयसला आधारभूत किमतीच्या साडेसहा पट रक्कम मिळाली. याआधी श्रेयस दिल्ली कॅपिटल्सकडून खेळायचा. दिल्लीने त्याला 7 कोटी रुपये देऊन आपल्या संघात समाविष्ट केले होते.

Advertisement

पॅट कमिन्सही पुन्हा एकदा केकेआरमध्ये दिसणार आहे. केकेआरने या ऑस्ट्रेलियन वेगवान गोलंदाजाला 7.25 कोटींना खरेदी केले. पॅट कमिन्स हा ऑस्ट्रेलियन कसोटी संघाचा कर्णधारही आहे. गेल्या वर्षी केकेआर संघातही त्याचा समावेश करण्यात आला होता. यासह केकेआरने पुन्हा एकदा त्याचा समावेश केला आहे. केकेआरमध्ये सामील होताच पॅट कमिन्सने संघ व्यवस्थापनाचे आभार मानले.

Loading...
Advertisement

केकेआरने आंद्रे रसेल, सुनील नरेन, व्यंकटेश अय्यर आणि वरुण चक्रवर्ती यांना कायम ठेवले. श्रेयसच्या आगमनाने त्याला मधल्या फळीतील मजबूत फलंदाज मिळाला आहे. पॅट कमिन्सच्या आगमनाने त्याचे गोलंदाजी आक्रमण अधिक मजबूत होताना दिसत आहे. संघ प्रसिद्ध कृष्णाला आपल्यासोबत सामील करून घेण्याचा प्रयत्न करेल जेणेकरुन त्याचे गोलंदाजी आक्रमण मागील वर्षाप्रमाणेच मजबूत होऊ शकेल.

Advertisement

IPL 2022 Mega Auction: जाणुन घ्या कधी आणि कुठे पाहता येणार लाईव्ह ॲक्शन

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply