Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वेस्ट इंडिजच्या ‘या’ ऑलराउंडरने दिला रोहीत अँड कंपनीला गंभीर इशारा, म्हणाला भारताला…

मुंबई – भारत आणि वेस्ट इंडिज यांच्यात 6 फेब्रुवारीपासून 3 सामन्यांची एकदिवसीय आणि टी-20 मालिकेला सुरुवात होणार आहे. या मालिकेसाठी टीम इंडिया अहमदाबादला पोहोचली आहे, तर वेस्ट इंडिजनेही भारतात विमान प्रवास केला आहे. दरम्यान, वेस्ट इंडिजचा स्टार अष्टपैलू जेसन होल्डरचे (Jason Holder) मोठे वक्तव्य केला आहे. वास्तविक, होल्डर म्हणतो की त्याच्या संघात भारताला त्याच्या भूमीवर हरवण्याची ताकद आहे.

Advertisement

भारताला रवाना होण्यापूर्वी होल्डरने वेस्ट इंडिजमधील मीडियाशी संवाद साधताना सांगितले की मला वाटते की ही एक मोठी मालिका असेल. माझ्यासाठी भारतीय संघ जगातील सर्वोत्तम संघांपैकी एक आहे. गेल्या 2 वर्षातील कामगिरीनेही त्याने स्वत:ला सिद्ध केले आहे. अशा परिस्थितीत त्याला त्याच्याच घरात पराभूत करणे सोपे नसेल, पण हे काम अवघडही नाही. वेस्ट इंडिज संघात इतकी ताकद आहे की ते भारताला त्यांच्याच भूमीवर हरवू शकतात.

Advertisement

वेस्ट इंडिजचा माजी कर्णधार जेसन होल्डर सध्या चांगल्या फॉर्ममध्ये आहे. इंग्लंडविरुद्ध नुकत्याच संपलेल्या T20 मालिकेत त्याने चेंडूवर चमकदार कामगिरी केली होती. 5 सामन्यात त्याने 9.60 च्या सरासरीने केवळ 15 विकेट घेतल्या. शेवटच्या सामन्यात होल्डरने सलग चार चेंडूत 4 बळी घेत आपल्या संघाला संस्मरणीय विजय मिळवून दिला. तसेच टी-20 आंतरराष्ट्रीय सामन्यांमध्ये हॅट्ट्रिक घेणारा तो वेस्ट इंडिजचा पहिला खेळाडू ठरला.

Loading...
Advertisement

होल्डरशिवाय वेस्ट इंडिजचा संपूर्ण संघ इंग्लंडविरुद्ध चांगल्या फॉर्ममध्ये दिसत होता. संघाने 5 सामन्यांच्या मालिकेत ENG चा 3-2 असा पराभव केला. दक्षिण आफ्रिका दौऱ्यावर टीम इंडियाला कसोटी आणि एकदिवसीय मालिकेत पराभवाला सामोरे जावे लागले होते, अशा परिस्थितीत रोहित आणि कंपनीला मॅन फॉर्म वेस्ट इंडिजचा सामना करणे सोपे होणार नाही.

Advertisement

भारत दौऱ्यासाठी WI ODI संघ:
किरॉन पोलार्ड (कर्णधार), फॅबियन ऍलन, एनक्रुमाह बोनर, डॅरेन ब्राव्हो, शामर ब्रूक्स, जेसन होल्डर, अकिल हुसेन, अल्झारी जोसेफ, ब्रँडन किंग, निकोलस पूरन, केमार रोच, रोमॅरियो शेफर्ड, ओडेन स्मिथ, हेडन वॉल्श जूनियर.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply