Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. ‘हे’ आहेत कमी किंमतीत येणारे स्मार्टफोन; जाणून घ्या, काय आहेत एकदम खास फिचर

मुंबई : जर तुम्ही 10 हजारांपेक्षा कमी किंमतीतील मोबाइल फोन घेण्याचा विचार करत असाल तर मार्केटमध्ये असे काही फोन उपलब्ध आहेत. आज आम्ही तुम्हाला देशात उपलब्ध असलेल्या टॉप 5 अँड्रॉइड स्मार्टफोन्सबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांचा 10 हजारांच्या रेंजमध्ये टॉप-5 मध्ये समावेश आहे. यामध्ये तुम्हाला अनेक मोठ्या कंपन्यांचे स्मार्टफोन बघायला मिळतात. चला तर मग जाणून घेऊ या 10 हजारांच्या किमतीत येणारे टॉप-5 स्मार्टफोन कोणते आहेत.

Advertisement

REALME NARZO 30A

Advertisement

यामध्ये तुम्हाला 6.5 इंचाच्या डिस्प्ले मिळत आहे. यात तुम्हाला 6,000mAh ची जबरदस्त बॅटरी मिळत आहे. फोनमध्ये तुम्हाला MediaTek Helio G85 SoC सह 3 GB आणि 4 GB रॅमचा पर्याय मिळत आहे. फोनचे स्टोरेज मायक्रो एसडी कार्डद्वारे 256 जीबी पर्यंत वाढ करता येते. फोनच्या मागील बाजूस, तुम्हाला 13 मेगापिक्सेलचा प्राथमिक कॅमेरा आणि मोनोक्रोम पोर्ट्रेट कॅमेरा मिळत आहे. सेल्फीसाठी 8 मेगापिक्सेल कॅमेरा आहे फोनच्या डाव्या बाजूला तुम्हाला सिम ट्रेचा पर्याय मिळत आहे. तुम्हाला हा रियर माउंटेड फिंगरप्रिंट सेन्सर मिळत आहे. फोन तुम्हाला 3 GB रॅम सह 8,999 रुपयांना मिळेल.

Advertisement

Motorola Moto E7 Plus

Advertisement

Motorola Moto E7 Plus मध्ये कंपनीने 6.5-इंचाच्या डिस्प्लेसह dewdrop नॉच दिला आहे, ज्यामध्ये सेल्फी कॅमेरा आहे. यात Qualcomm Snapdragon 460 SoC आहे. हा फोन 4 GB रॅम आणि 64 GB स्टोरेज सह सादर करण्यात आला आहे. फोनमध्ये ड्युअल कॅमेरा सेटअप आहे. यामध्ये प्राइमरी कॅमेरा सेटअप 48 मेगापिक्सेल आणि दुसरा सेन्सर 2 मेगापिक्सेल डेप्थ सेन्सर आहे. यामध्ये 5000mAh बॅटरी आणि मायक्रो यूएसबी पोर्ट आहे. यासोबत तुम्हाला 10W चा चार्जर मिळत आहे. तुम्हाला ते 4 GB रॅम सह 9,499 रुपयांना मिळेल.

Advertisement

Xiaomi Poco C3

Loading...
Advertisement

यात 6.53 इंच HD+ डिस्प्ले मिळेल. त्याचे रिझोल्यूशन 1600 x 720 पिक्सेल असेल. Poco C3 मध्ये MediaTek Helio G35, octa-core CPU आणि PowerVR GE8320 ग्राफिक्ससह समर्थित असेल. फोन 4 GB रॅम आणि 64 GB स्टोरेजसह जोडला जाईल. फोनचे स्टोरेज मायक्रो एसडी कार्डने 512GB पर्यंत वाढ करता येते. हे नवीनतम MIUI 12 वर कार्य करते, जे Android 10 वर आधारित आहे. तुम्हाला फोन 4 GB रॅम सह 9,499 रुपयांना मिळेल.

Advertisement

Moto G10 पॉवर

Advertisement

Moto G10 Power हा एक मोठा बॅटरी असलेला स्मार्टफोन आहे. तुम्हाला फोनमध्ये HD+ डिस्प्ले मिळत आहे. फोनमध्ये क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन देण्यात आला आहे. कंपनीने फोनमध्ये 6000mAh ची बॅटरी दिली आहे. फोनमध्ये तुम्हाला 48 मेगापिक्सेलचा प्राथमिक कॅमेरा सेटअप मिळत आहे. या फोनमध्ये तुम्हाला क्वाड रियर कॅमेरा सेटअप मिळू शकतो. हा फोन 4 GB रॅम सह 9,999 रुपयांना मिळेल.

Advertisement

REALME C25

Advertisement

Realme C25 मध्ये 6.5-इंच HD+ डिस्प्ले आहे, ज्याचे रिझोल्यूशन 720 x 1280 पिक्सेल आहे. हा Realme स्मार्टफोन MediaTek Helio G70 समर्थित आहे आणि 4GB रॅम आणि 128GB स्टोरेजसह जोडलेला आहे. फोन 4GB + 64GB आणि 4GB + 128GB अशा दोन अन्य प्रकारांसह आला आहे. मायक्रो SD कार्डने स्टोरेज 256GB पर्यंत वाढ करता येते. यामध्ये तुम्हाला रियर कॅमेरा 13MP + 2MP + 2MP आणि फ्रंट कॅमेरा 5MP बघायला मिळेल. त्याचबरोबर यामध्ये 6000mAh ची बॅटरी देण्यात आली आहे. प्रोसेसर MediaTek Helio G35 आहे. हा फोन 8,998 च्या किमतीत 3 GB सह मिळेल.

Advertisement

आपल्या बजेटमधील फोन..! ‘हे’ आहेत काही कमी बजेटमधील फोन; वैशिष्ट्येही आहेत एकदम खास, जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply