Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

प्रो कबड्डी लीग 2021-22: आज भिडणार बेस्ट डिफेंसिव संघ, जाणुन घ्या संपूर्ण माहिती

नवी मुंबई –  प्रो कबड्डी लीग सीझन 8 च्या 45 व्या सामन्यात सोमवारी बंगळुरू येथील शेरेटन ग्रँड व्हाईटफील्ड येथे तमिळ थलायवास हरियाणा स्टीलर्सशी भिडणार आहे. या हंगामात दोन्ही संघांनी 7-7 सामने खेळले आहेत आणि तामिळ थलायवास दोन सामने जिंकून पाचव्या स्थानावर आहे, तर हरियाणा स्टीलर्स तीन सामने जिंकूनही अव्वल 6 मधून बाहेर आहे. हरियाणा स्टीलर्सने 3 सामने गमावले आहेत, तर थलायवासला फक्त एकदाच पराभवाचा सामना करावा लागला आहे आणि 4 सामने बरोबरीत सुटले आहेत.

Advertisement

या हंगामात विकास खंडोला अँड कंपनीची कामगिरी चांगली नाही. मात्र, हरियाणा स्टीलर्स जेव्हा या सामन्यात प्रवेश करतील तेव्हा त्यांचा उत्साह उंचावेल, कारण गेल्या तीन सामन्यांपासून ते अजिंक्य आहेत, ज्यात त्यांनी दोन सामने जिंकले आहेत. शेवटच्या सामन्यातील गतविजेत्याविरुद्धच्या विजयामुळे स्टीलर्सचा उत्साह नक्कीच वाढेल.मीतू महेंद्र आणि रोहित गुलिया कर्णधारासोबत उत्कृष्ट फॉर्ममध्ये आहेत, तर जयदीप आणि मोहित सुरेंदर नाडासह बचावात संघाला या हंगामातील सर्वात मजबूत बचाव बनवण्यात यशस्वी ठरले आहेत.

Loading...
Advertisement

आकडे काय सांगतात
प्रो कबड्डीच्या इतिहासात दोन्ही संघ केवळ 5 वेळा आमनेसामने आले आहेत, ज्यामध्ये दोन्ही संघांना प्रत्येकी एक विजय मिळाला आहे आणि उर्वरित तीन सामने अनिर्णित राहिले आहेत. गेल्या मोसमात दोघांनी एकमेकांविरुद्धच्या एका सामन्यात विजय मिळवला होता.

Advertisement

थलायवास पाच सामन्यांतून अजिंक्य
या मोसमात तामिळ थवावास हा तिसरा संघ आहे, ज्याला केवळ एका सामन्यात पराभवाचा सामना करावा लागला आहे. संघाने आतापर्यंत चांगली कामगिरी केली असून शेवटच्या क्षणी झालेल्या चुकांमुळे बहुतांश सामने बरोबरीत सुटले आहेत. थलायवास गेल्या पाच सामन्यांत अपराजित असून दोन सामने जिंकले आहेत. 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply