Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL चे जबरदस्त प्लान..! जिओ, एअरटेल कुणीच देणार नाही टक्कर; जाणून घ्या, काय आहेत फायदे ?

मुंबई : देशातील टेलिकॉम कंपन्यांनी त्यांच्या प्रीपेड रिचार्ज प्लानचे दरात मोठी वाढ केली आहे. त्यामुळे ऐन महागाईच्या काळात नागरिकांना मनस्ताप सहन करावा लागत आहे. या खासगी कंपन्यांच्या तुलनेत भारत संचार निगम लिमिटेड म्हणजेच बीएसएनएलचे रिचार्ज प्लान मात्र लोकांना दिलासा देणारे ठरत आहेत. दूरसंचार क्षेत्रातील सर्वात जुनी सरकारी कंपनी शक्य तितक्या लवकर 4G नेटवर्क सुविधा देण्यास सुरुवात करणार आहे. 4G शिवाय, BSNL अशा अनेक प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते ज्यांचा Jio, Airtel आणि Vodafone Idea पैकी कोणीही स्पर्धा करू शकत नाही.

Advertisement

जर तुम्ही BSNL ग्राहक असाल तर ही बातमी तुमच्यासाठी आहे कारण आज आम्ही तुमच्यासाठी BSNL च्या काही स्वस्त प्रीपेड प्लानबद्दल माहिती देणार आहोत.

Advertisement

बीएसएनएलचा 97 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन
बीएसएनएलच्या या स्वस्त प्रीपेड प्लानची खासियत म्हणजे यात भरपूर डेटा मिळतो. प्लॅनमध्ये 18 दिवसांची वैधता देण्यात आली आहे. यासोबत दररोज 2 जीबी डेटा मिळतो. म्हणजेच एकूण डेटा 36 GB होतो. प्लॅनमध्ये अमर्यादित लोकल/एसटीडी/रोमिंग कॉल उपलब्ध आहे. यासोबत दररोज 100 एसएमएसही दिले जातात.

Loading...
Advertisement

99 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन
दुसरे व्हाउचर हे व्हॉईस व्हाउचर आहे आणि त्याची किंमत BSNL च्या 97 रुपयांपेक्षा फक्त 2 रुपये जास्त आहे. कंपनीने 99 रुपयांचा प्लॅन ऑफर केला आहे जो वापरकर्त्यांना 22 दिवसांसाठी अमर्यादित व्हॉइस कॉल प्रदान करतो. या प्लॅनमध्ये कोणताही डेटा किंवा एसएमएस फायदे उपलब्ध नाहीत.

Advertisement

BSNL च्या इतर बजेट योजना
BSNL चे 118 आणि 187 रुपयांचे प्लॅन आहेत. 118 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनसह, BSNL अमर्यादित व्हॉईस कॉल, 0.5GB दैनंदिन डेटा ऑफर करते ज्याचा इंटरनेट स्पीड 26 दिवसांसाठी 40Kbps पर्यंत कमी केला जातो. दुसरीकडे, 187 रुपयांच्या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना अमर्यादित व्हॉइस कॉल, 100 SMS आणि 2GB दैनिक डेटा मिळतो. बीएसएनएल ट्यून्स देखील ग्राहकांना ऑफर केल्या जात आहेत. ही निश्चितपणे 28 दिवसांची सर्वोत्तम प्रीपेड योजना आहे.

Advertisement

जिओच्या धमाकेदार New Year प्लानसाठी राहिलेत फक्त 5 दिवस; पहा, वर्षभरात काय मिळणार फायदे

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply