Take a fresh look at your lifestyle.

रयत शिक्षण संस्थेत विविध पदांसाठी बंपर भरती.. असा करावा लागणार अर्ज..

सातारा : रयत शिक्षण संस्थेसाठी सातारा व कोल्हापूरमध्ये 1189 पदांसाठी बंपर भरती होणार आहे. त्यासाठीची अधिसूचना (Rayat Shikshan Sanstha SataraRecruitment 2021) जारी करण्यात आली आहे. त्यासाठी पात्र उमेदवारांना ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करावे लागणार आहेत.

Advertisement

कोणत्या पदांसाठी भरती होणार..? 

सहायक प्राध्यापक (Assistant Professor)
ग्रंथपाल (Librarian)
शारीरिक शिक्षण संचालक (Director of Physical Education)

Advertisement

शैक्षणिक पात्रता आणि अनुभव

Advertisement

सहायक प्राध्यापक – उमेदवारांनी संबंधित विषयांमध्ये पदव्युत्तर शिक्षण घेतलेलं असावं. यूजीसी (UGC) किंवा महाराष्ट्र शासनाच्या विद्यमान नियमांनुसार किंवा पुण्यश्लोक अहिल्यादेवी होळकर सोलापूर विद्यापीठ, सोलापूर यांच्या नियमांनुसार शिक्षण आणि पात्रता आवश्यक. अनुभवी उमेदवारांना प्राधान्य.

Advertisement

ग्रंथपाल – उमेदवारांनी संबंधीत विषयांत पदव्युत्तर शिक्षण घेतलेले असावं. UGC किंवा महाराष्ट्र शासनाच्या विद्यमान नियमांनुसार किंवा पुण्यश्लोक अहिल्यादेवी होळकर सोलापूर विद्यापीठ, सोलापूर यांच्या नियमांनुसार शिक्षण आणि पात्रता असणं आवश्यक आहे. अनुभवींना प्राधान्य.

Advertisement

शारीरिक शिक्षण संचालक – पदव्युत्तर शिक्षण, UGC किंवा महाराष्ट्र शासनाच्या विद्यमान नियमांनुसार किंवा पुण्यश्लोक अहिल्यादेवी होळकर सोलापूर विद्यापीठ, सोलापूर यांच्या नियमांनुसार शिक्षण आणि पात्रता असणं आवश्यक आहे. अनुभवी उमेदवारांना प्राधान्य.

Advertisement

आवश्यक कागदपत्रे

Advertisement

Resume (बायोडेटा)
दहावी, बारावी आणि इंजिनिअरिंगची शैक्षणिक प्रमाणपत्रं
शाळा सोडल्याचा दाखला
जातीचा दाखला (मागासवर्गीय उमेदवारांसाठी)
ओळखपत्र (आधारकार्ड, लायसन्स)
पासपोर्ट साईझ फोटो

Advertisement

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख –  10 डिसेंबर 2021

Advertisement

इथे करा अर्ज – https://rayatrecruitment.com

Advertisement

जाहिरात पाहण्यासाठी क्लिक करा https://drive.google.com/file/d/1CrSNrokFTNXDYCSUMbQtAtUX4MWYAVht/view

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply