Take a fresh look at your lifestyle.

बोल्ड आणि हॉट कपडेच नाही तर महिलांच्या या सवयी पुरुषांना सेक्सी वाटतात

मुंबई : सेक्सी असण्याचा अर्थ असा नाही की तुम्ही खूप आकर्षक कपडे परिधान करता. पण तुमच्या खास सवयी देखील अनेक पुरुषांना आकर्षित करतात. असे मानले जाते की पुरुष  हॉट  कपड्यांमुळे महिलांकडे आकर्षित होतात. त्यांना स्त्रिया आवडतात ज्या इतरांपेक्षा थोड्या वेगळ्या असतात.

Advertisement

आजच्या युगात, ‘सेक्सी’ हा शब्द स्टाईल टॅग बनला आहे, जरी वेगवेगळ्या लोकांसाठी त्याची व्याख्या वेगळी असू शकते. असे नाही की हा शब्द फक्त महिलांच्या हॉट लूकसाठी आहे, तर तुम्ही हा शब्द तुम्हाला खूप आवडतात अशा अनेक गोष्टींसाठी वापरता. तुमची वागणूक, सवय, बोलण्याची शैली, पेहराव आणि तुमची जीवनशैली यावर अवलंबून असते.

Advertisement

लहान आणि ठळक कपडे घालणाऱ्या महिलांकडे पुरुष जास्त आकर्षित होतात, असे अनेकदा म्हटले जाते. तथापि, याशिवाय, पुरुष कधीकधी अशा स्त्रियांकडे जास्त आकर्षित होतात जे त्यांच्या बोलण्यावर हसतात आणि शारीरिकदृष्ट्या मजबूत असतात.

Advertisement

अशा अनेक छोट्या-छोट्या सवयी असलेल्या पुरुषांना पुरुष जास्त सेक्सी समजतात आणि त्यांच्याकडे आकर्षित होतात. हेच कारण आहे की जेव्हा लग्नाचा विषय येतो तेव्हा मुलांची विचारसरणी पूर्णपणे बदललेली दिसते. स्त्रिया बोल्ड आणि सेक्सी कपडे परिधान करण्यापेक्षा पुरुषांकडे त्यांच्या सवयींमुळे जास्त आकर्षित होतात. चला जाणून घेऊया महिलांच्या कोणत्या सवयी आहेत, ज्या पाहून पुरुष त्यांना सेक्सी समजतात.

Advertisement

कोणत्याही विनोदांवर हसणे : पुरुषांना बर्‍याचदा विनोद करण्याची सवय असते, परंतु जर एखाद्या मुलीने त्यावर प्रतिक्रिया दिली नाही तर त्यांना काही विशेष आवडत नाही. मग तुम्ही कितीही हॉट दिसत असाल. हे पुरुषांना खूप आकर्षित करते की त्यांनी एक विनोद केला आणि तुम्ही त्यावर हसलात. जेव्हा तुम्ही त्याच्या एखाद्या विनोदावर हसता तेव्हा त्याचे सर्व लक्ष तुमच्यावर केंद्रित होते. आपण त्यांच्या शब्दांचा आनंद घेत आहात हे त्यांना खूप आकर्षित करते.

Advertisement

मुलांसोबत वेळ घालवणे : हे थोडं विचित्र वाटेल, पण पुरुषांना स्त्रिया मुलांसोबत खेळायला आवडतात. जर तुम्हाला मुलं आवडत असतील आणि तुम्हाला त्यांच्यासोबत खेळायला आवडत असेल तर तुमची ही सवय पुरुषांना खूप आकर्षित करते. तुमचा त्या माणसाशी काहीही संबंध नसला तरी तुमच्या आजूबाजूला मुलांनी वेढलेले पाहून ते तुमच्यावर कुरघोडी करतात. अशा महिला स्वतःहून पुरुषांना आकर्षित करू लागतात.

Advertisement

वर्कआउट करणाऱ्या महिला : आजकाल बहुतेक स्त्रिया वर्कआउट करतात, परंतु काही व्यायाम आहेत जे त्यांची इच्छाशक्ती आणि शक्ती दर्शवतात. व्यायाम करणाऱ्या प्रत्येक स्त्रीला पुरुष सेक्सी वाटू शकतो असे नाही, परंतु तुम्हाला कठोर व्यायाम करण्याचा मोह होतो. असे केल्याने तुम्ही स्वतःला आकर्षक बनवू शकता. जर तुम्हाला जिममध्ये असे सेक्सी व्हायचे असेल, तर पुढच्या वेळी तुमच्या क्रशला प्रभावित करण्यासाठी या प्रकारचा व्यायाम करा.

Advertisement

टॅटू आकर्षित करतात : सहसा मुले शरीरावर खूप टॅटू बनवतात, परंतु जेव्हा एखादी मुलगी असे करते तेव्हा ही गोष्ट पुरुषांना खूप आकर्षित करते. टॅटू स्त्रिया पुरुषांकडे जास्त आकर्षित होतात यात शंका नाही. अंगावर टॅटू असलेल्या अशा मुलींना काहीही बोलणे त्यांना खूप मादक वाटते. पुरुषांना स्वतःच अशा स्त्रियांशी बोलायचे असते कारण काही वेळा त्यांना त्या खूप धाडसी आणि थोड्या वेगळ्या वाटतात.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply