Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022 : मेगा लिलावापूर्वी आकाश चोप्राने केले भाकीत.. हा खेळाडू मिळवेल 20 कोटींहून अधिक रक्कम

मुंबई : क्रिकेटरमधून समालोचक बनलेल्या आकाश चोप्राने आयपीएल 2022 च्या मेगा लिलावातून सर्वात महागडा खेळाडू होणार असल्याची भविष्यवाणी केली आहे.

Advertisement

इंडियन प्रीमियर लीगच्या आगामी हंगामासाठी, त्याने टीम इंडियाचा यष्टीरक्षक फलंदाज केएल राहुलला सर्वात महागडा खेळाडू म्हणून घोषित केले आहे. रांचीमध्ये न्यूझीलंडविरुद्ध खेळल्या गेलेल्या दुसऱ्या टी-20 आंतरराष्ट्रीय सामन्यानंतर आकाश चोप्राने ही माहिती दिली. किवी टी-20  विरुद्ध खेळल्या गेलेल्या दुसऱ्या टी-20 सामन्यात केएल राहुलने फलंदाजी करताना 49 चेंडूत 65 धावा केल्या.

Advertisement

माजी क्रिकेटपटू आकाश चोप्राने ट्विट करून लिहिले, जर तो आयपीएलच्या मेगा लिलावात गेला आणि ड्राफ्ट सिस्टममध्ये कोणत्याही खेळाडूचे वेतन निश्चित केले गेले नाही, तर केएल राहुल लिलावात सर्वात महागडा खेळाडू ठरेल, त्याला 20 कोटीहून अधिक रुपये मिळू शकतात.

Advertisement

केएल राहुल सध्या जबरदस्त फॉर्ममध्ये आहे. त्याच्या मागील पाच टी-20 आंतरराष्ट्रीय सामन्यांचा हिशेब पाहिला, तर त्या पाचपैकी चार सामन्यांमध्ये त्याने अर्धशतके झळकावली आहेत. यावरून असे दिसून येते की केएल राहुल सध्या जबरदस्त फॉर्ममध्ये आहे आणि तो त्याच्या सुवर्ण टप्प्यातून जात आहे.

Advertisement

इंडियन प्रीमियर लीग 2022 मध्ये 10 संघ सहभागी होतील. यावेळी लखनौ आणि अहमदाबादचे संघ आयपीएलमध्ये खेळताना दिसणार आहेत. अलीकडेच केएल राहुलने पंजाब सोडण्याचे संकेत दिले होते. अशा परिस्थितीत त्याला लखनौ आणि अहमदाबादमधील कोणत्याही फ्रँचायझी संघाचा कर्णधार बनवायला आवडेल.

Advertisement

दरम्यान, आयपीएलदरम्यान दक्षिण आफ्रिकेचा माजी गोलंदाज डेल स्टेन म्हणाला होता की केएल राहुल आरसीबीमध्ये परत येऊ शकतो. कारण याआधी तो रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूकडून खेळला आहे. विराट कोहलीच्या राजीनाम्यानंतर आरसीबीने अद्याप त्यांच्या नवीन कर्णधाराची घोषणा केलेली नाही. कदाचित आरसीबीकडे केएल राहुल पुन्हा येऊ शकतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply