Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. आली की लाख रुपयांच्या पगाराची संधी; चला फटाफट पहा अन अर्ज करून टाका

पुणे : यूएईच्या एका नामांकित विमान कंपनीने बंपर भरती प्रक्रिया प्रसिद्ध केली आहे. एअरलाईनने ग्राहक सेवा एजंटच्या 500 पदांसाठी इच्छुक आणि पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवले आहेत. वॉक-इन इंटरव्हू (मुलाखती) याच्या आधारे उमेदवारांची निवड केली जाईल. उमेदवारांना ग्राहक सेवा उद्योग, हायस्कूल प्रमाणपत्र, मायक्रोसॉफ्ट ऑफिसचे मूलभूत ज्ञान आणि दोन वर्षांचा अनुभव असावा.

Advertisement

उमेदवारांना इंग्रजीमध्ये बोलता आणि लिहिता आले पाहिजे, अशी विमान कंपनीची अट आहे. या व्यतिरिक्त विक्री, व्यावसायिक दूरध्वनी आणि संप्रेषण यासारख्या गुणांमुळे उमेदवारांना नोकरी मिळण्यास मदत होऊ शकते. उमेदवारांना अरबी भाषा बोलता आली तर ते अधिक चांगले असेल. अॅडेको (Adecco) ही निवड प्रक्रिया आयोजित करेल. 11 ऑक्टोबर रोजी सकाळी 9 ते संध्याकाळी 5 या वेळेत बुर दुबई येथील हॉलिडे इन येथे वॉक-इन मुलाखतीसाठी उमेदवारांची निवड केली जाईल.

Advertisement

मुलाखतीसाठी उपस्थित राहणाऱ्या उमेदवारांना रेझ्युमेची एक प्रत, एक पासपोर्ट आकाराचे छायाचित्र आणि एक पूर्ण आकाराचे छायाचित्र असणे अनिवार्य आहे. निवडलेल्या उमेदवारांना सुमारे ५,००० डीएच (Dh) वेतन मिळेल. अर्थात वाहतुकीसह प्रत्येकी सुमारे १ लाख रुपये हे असेल. लोकांची सुरक्षितता लक्षात घेऊन उमेदवारांना मुलाखतीदरम्यान आरोग्य आणि सुरक्षा नियमांचे काटेकोर पालन करावे लागेल. प्रत्येकाला मास्क घालण्याचे आणि सामाजिक अंतर पाळण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.

Advertisement

याआधी, दुबईस्थित एअरलाईन एमिरेट्सने पुढील सहा महिन्यांत दुबई हबमध्ये सामील होण्यासाठी 3000 केबिन क्रू आणि 500 ​​विमानतळ सेवा कर्मचाऱ्यांची भरती करण्यासाठी जगभरातून अर्ज मागवले होते. विमानसेवा सध्या 120 पेक्षा जास्त शहरांमध्ये उड्डाण करते. साथीच्या आधी कंपनीच्या नेटवर्कचे हे 90 टक्के आहे. वर्षाच्या अखेरीस कंपनीची क्षमता 70 टक्के पुनर्संचयित करण्याची योजना आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply