Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘ही’ कंपनी देतेय स्पेशल लोन ऑफर; घर बसल्या करा अर्ज; कमी EMI सह मिळतील ‘हे’ भन्नाट फायदे

दिल्ली :

Advertisement

कोरोना साथीच्या काळात बर्‍याच लोकांना आर्थिक अडचणींचा सामना करावा लागला. अशा परिस्थितीत लोकांना कर्जाचीही आवश्यकता भासली. लोक असे कर्ज शोधू लागले, ज्यात ईएमआयचा भार कमी असतो. आता अशाच लोकांसाठी टाटा कॅपिटलने एक नवी योजना आणली आहे. कंपनीने एका निवेदनात म्हटले आहे की, यात 8 प्रकारच्या कर्ज उत्पादनांवर लाभ मिळतील. यामध्ये व्यवसाय कर्जे, वैयक्तिक कर्ज, दुचाकी कर्ज, वापरलेली कार कर्जे, मालमत्ता आणि गृहकर्जांवरील कर्जे यांचा समावेश आहे.

Advertisement

या कर्जात कर्जाचा कालावधी जास्त असतो, ज्यामुळे ग्राहकांवर ईएमआयचा बोजा कमी होईल. ग्राहकांना दरमहा २० टक्के ईएमआय भरावा लागेल. तसेच यासाठी पात्रताही सोपी होईल. कर्ज घेण्यासाठी किमान उत्पन्न 15 हजार रुपयांपासून सुरू होते. कर्जाचा फायदा घेण्यासाठी एखादी व्यक्ती आपल्या कुटुंबाचे उत्पन्न जोडू शकते.

Advertisement

असा करा अर्ज :-

Advertisement

लॉन्च केलेल्या कर्ज योजनेमध्ये कोविड साथीच्या रोगामुळे प्रभावित झालेल्या बाजाराच्या सर्व क्षेत्रांचा समावेश असेल. बँकेने निवेदनात म्हटले आहे की, प्रत्येक उत्पादन ग्राहकांच्या व्यवसाय आणि स्वतःचे घर सुधारण्यासाठी डिझाइन केलेले आहे. यासाठी अर्ज करण्यासाठी ग्राहक टाटा कॅपिटलच्या संकेतस्थळावर ऑनलाईन जाऊ शकतात किंवा व्हॉट्सअ‍ॅप (नंबर- 8657076060) वापरू शकतात.

Advertisement

संपादन : विनोदकुमार सूर्यवंशी

Loading...
Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| वेबसाईट | फेसबुक पेज | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल |

Advertisement

मो. 9503219649 |

Advertisement

ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

 

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply