Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्या’ प्रकरणात AIMIM नेते संतापले, म्हणाले- आधी पुरावे द्या मग..

नवी दिल्ली – प्रयागराजमधील अटाळा हिंसाचारात ऑल इंडिया मजलिस एत्तेहादुल मुसलमीन (AIMIM) च्या पदाधिकाऱ्यांची नावे समोर आल्यानंतर पक्षाच्या नेत्यांमध्ये खळबळ उडाली आहे. त्यांनी म्हटले आहे की सीएए-एनआरसी चळवळीशी संबंधित लोकांवर इतरांच्या बहाण्याने चुकीच्या पद्धतीने गुन्हा दाखल केला जात आहे.

Advertisement

पक्षाच्या नेत्यांचे म्हणणे आहे की, तुमच्याकडे एआयएमआयएम नेत्यांविरोधात पुरावे असतील तर ते समोर आणा. आम्ही दहशतवाद्यांच्या शिक्षेला सामोरे जाण्यास तयार आहोत. ते म्हणाले, प्रदेश प्रवक्ते मो. जिल्हाध्यक्ष शाह आलम आणि झीशान रहमानी यांच्यावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे, असे सांगत फरहानने उच्च न्यायालयाच्या निवृत्त न्यायाधीशांमार्फत चौकशी किंवा एसआयटी स्थापन करण्याची मागणी केली आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

अलाहाबादमध्ये अॅडव्होकेट फोरमची बैठक झाली
शनिवारी झालेल्या अॅडव्होकेट फोरम अलाहाबादच्या बैठकीत शांतता आणि सुव्यवस्थेच्या मुद्द्यावर चर्चा झाली. यादरम्यान, वकिलांनी एसएसपीच्या व्हिडिओचा संदर्भ दिला ज्यामध्ये अटाळा येथे हिंसाचाराच्या वेळी लहान मुले हिंसाचारात दगड मारताना दिसल्याचे सांगण्यात आले होते. कोणताही मोठा हिंसाचार नसताना पोलीस शहरातील उच्चभ्रू, त्यांची कुटुंबे, महिला आणि मुलांचा छळ का करत आहेत, असा सवाल वकिलांनी केला. नागरिकत्व चळवळीशी संबंधित लोकांना लक्ष्य केले जात असल्याचा आरोपही त्यांनी केला.

Advertisement

वॉरंटशिवाय अटक केल्याचा आरोप
पोलिसांनी सर्व व्हिडिओ बनवले असल्याचे वकील मंचचे म्हणणे आहे. त्यानंतरही वॉरंटशिवाय अटक केली जात आहे. वरिष्ठ अधिवक्ता के के रॉय, आचार वकिल मंचाचे निमंत्रक राजवेंद्र सिंह अध्यक्षस्थानी होते. सहसंयोजक मोहम्मद. सईद सिद्दीकी, शमसुल इस्लाम, राजीव कुमार, प्रमोद गुप्ता, प्रबल प्रताप सिंग, स्मृती कार्तिकेय, नौशाद अहमद खान, सीमा श्रीवास्तव आदींनी सांगितले की, पोलिसांनी चुकीच्या लोकांना अडकवू नये.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply