Take a fresh look at your lifestyle.

15 किलो वजन कमी करुन ‘या’ खासदाराने गडकरींकडे केली 15 हजार कोटींची मागणी

नवी दिल्ली –  मध्य प्रदेशातील (Madhya Pradesh) उज्जैन (Ujjain) लोकसभा मतदारसंघाचे खासदार अनिल फिरोजिया (Anil firozia) सध्या चर्चेत आहेत. केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी (Nitin Gadkari) यांचे आव्हान स्वीकारून फिरोजिया यांनी आपले वजन कमी केले. आता फिरोजियाने दावा केला आहे की तिने 15 किलो वजन कमी केले आहे. केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांची भेट घेऊन परिसराच्या विकासासाठी 15 हजार कोटी रुपयांची मागणी करणार असल्याचेही त्यांनी सांगितले आहे.

Advertisement

वास्तविक, अनिल फिरोजिया सातत्याने नितीन गडकरींकडे या परिसराच्या विकासासाठी बजेटची मागणी करत होते. तेव्हा गडकरींनी त्यांच्यासमोर एक अट ठेवली. त्यांनी आपले वजन कमी केले तर प्रत्येक किलोग्रामच्या बदल्यात या भागाच्या विकासासाठी 1000 हजार कोटींचे बजेट दिले जाईल. नितीन गडकरींचे आव्हान मिळाल्यानंतर खासदारांनी वजन कमी करण्याच्या मोहिमेला सुरुवात केली.

Advertisement

फेब्रुवारीमध्ये फिरोजियाचे वजन 125 किलो होते. मी जेवढे किलो वजन कमी करेन तेवढेच त्यांच्या मंत्रालयातून माझ्या लोकसभा मतदारसंघासाठी हजार कोटींचा निधी मिळेल, अशी घोषणा नितीन गडकरींनी मंचावरून केली होती, असे खासदार म्हणाले. गडकरींनी तिला तंदुरुस्त होण्यासाठी प्रेरित केल्याचे फिरोझिया यांनी सांगितले. मी सध्या फिटनेसचे नियम पाळत आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

फिरोझिया सकाळची सुरुवात घरातील छोट्या बागेत कसरत करून करते. बराच वेळ वजन कमी करण्याचा व्यायाम करून आणि नंतर सायकल चालवाते. ते संतुलित आहार घेत आहेत. 15 किलो वजन कमी केल्यानंतर आता विकासकामांसाठी गडकरींकडे 15 हजार कोटी रुपयांची मागणी करण्याचा अधिकार असल्याचे त्या म्हणाल्या. आपल्या लोकसभा मतदारसंघाला विकासासाठी अधिकाधिक पैसे मिळावेत यासाठी आपले वजन कमी करत राहणार असल्याचे त्यांनी सांगितले.

Advertisement

वृत्तानुसार, केंद्रीय परिवहन मंत्री नितीन गडकरी 24 फेब्रुवारी रोजी उज्जैनला पोहोचले होते. विकासकामांच्या घोषणांदरम्यान त्यांनी आरोग्याबाबत सल्ला देत खासदार अनिल फिरोजिया यांना आव्हान दिले. हे मान्य करत खासदाराने 4 महिन्यांत 15 किलो वजन कमी केले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply