Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मोदी सरकारला काँग्रेस दाखवणार ताकत; घेतला ‘हा’ मोठा निर्णय; जाणुन घ्या संपूर्ण प्रकरण

नवी दिल्ली –  काँग्रेसचे (Congress) माजी अध्यक्ष राहुल गांधी (Rahul Gandhi) 13 जूनला ईडीसमोर (ED) हजर होऊ शकतात. या दिवशी काँग्रेस भारतातील सर्व ईडी कार्यालयांसमोर सत्याग्रह करणार आहे. दिल्लीत, सर्व खासदार आणि CWC सदस्य ईडीच्या गैरवापराबद्दल त्यांच्या कार्यालयांवर मोर्चा काढणार आहेत.

Advertisement

नॅशनल हेराल्ड प्रकरणी काँग्रेसचे माजी अध्यक्ष राहुल गांधी 13 जून रोजी अंमलबजावणी संचालनालयासमोर हजर होणार आहेत.  मिळालेल्या माहितीनुसार, काँग्रेस या दिवशी ईडी कार्यालयाबाहेर सत्याग्रह करणार आहे. काँग्रेस नेते आणि आयोजक पक्षाच्या मुख्यालयापासून ईडी कार्यालयापर्यंत मोर्चा काढणार आहेत. या मोर्चात काँग्रेसचे सर्व राज्यसभा सदस्य, लोकसभा खासदार, काँग्रेसचे राष्ट्रीय सरचिटणीस, प्रदेशाध्यक्ष आणि सीडब्ल्यूसीचे सदस्य सहभागी होणार आहेत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

मनी लॉन्ड्रिंग केस (National herald Case )

Advertisement

सुप्रसिद्ध नॅशनल हेराल्ड वृत्तपत्राशी संबंधित मनी लाँड्रिंग प्रकरणात अंमलबजावणी संचालनालयाने शुक्रवारी काँग्रेस खासदार राहुल गांधी यांना दुसरे समन्स पाठवले. ईडीने त्याला 13 जूनपर्यंत हजर राहण्यास सांगितले आहे. यापूर्वी त्यांना 2 जून रोजी समन्स बजावण्यात आले होते.

Advertisement

परदेशात असल्यामुळे ते ईडीसमोर चौकशीसाठी हजर राहू शकले नाहीत आणि त्यासाठी त्यांनी वेळ मागितला होता. याच प्रकरणी ईडीने काँग्रेसच्या हंगामी अध्यक्षा सोनिया गांधी यांनाही नोटीस बजावली आहे. ईडीने त्याला 8 जून रोजी चौकशीसाठी बोलावले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply