Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जेव्हा अचानक पीएम मोदी महिलेला म्हणाले; भाजपमध्ये असते तर …

दिल्ली –  पंतप्रधान मोदी (PM Narendra Modi) मंगळवारी सकाळी त्यांच्या सरकारच्या आठव्या वर्धापन दिनानिमित्त शिमला (Shimla) येथे दाखल झाले जेथे त्यांनी विविध सरकारी योजनांच्या लाभार्थ्यांशी संवाद साधला. या संवादादरम्यान एक गंमतशीर घटना समोर आली जेव्हा पंतप्रधानांनी एका महिलेला सांगितले की तुम्ही जर भाजपचे कार्यकर्ती असती तर निवडणूक लढवली असती.

Advertisement

संतोषी ही आयुष्मान भारत योजनेची लाभार्थी आहे

Advertisement

पंतप्रधान मोदींनी कर्नाटकातील कलबुर्गी येथील संतोषी या महिलेला विचारले की, तिला कोणत्या सरकारी योजनांचा लाभ मिळाला आहे. यावर संतोषी यांनी पीएम मोदींचे आभार मानले आणि सविस्तर बोलले. संतोषी हे आयुष्मान भारत आरोग्य आणि कल्याण केंद्र योजनेचे लाभार्थी आहेत. कन्नड भाषेत बोलताना ते म्हणाले, “आदरणीय पंतप्रधान महोदय, पूर्वी आमच्या घरात, गावात ही सुविधा नव्हती. त्यावेळी खूप समस्या होत्या. औषध मिळणे कठीण होते, परंतु येथे आरोग्य आणि निरोगीपणा केंद्र सुरू असल्याने माझ्या आईसह. संपूर्ण गावकऱ्यांना लाभ मिळत आहे. औषधे मोफत मिळत आहेत, आम्ही सर्व निरोगी आहोत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

‘भाजपमध्ये असता तर निवडणूक लढवली असती’

Loading...
Advertisement

संतोषीचे म्हणणे ऐकून घेतल्यानंतर पीएम मोदी म्हणाले की, ती ज्या पद्धतीने तिचे मत मांडते त्यामुळे मी प्रभावित झालो आहे आणि जर ती भारतीय जनता पक्षाची (भाजप) कार्यकर्ती असती तर त्यांनी तिला निवडणूक लढवण्यास सांगितले असते. पीएम म्हणाले, “तुम्ही कन्नडमध्ये बोलत होता, पण तुमचे शब्द मला जाणवले, तुम्हाला किती समाधान मिळाले आहे.”

Advertisement

पंतप्रधानांनी किसान सन्मान निधीचा 11वा हप्ता जारी

Advertisement

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी मंगळवारी देशभरातील विविध केंद्रीय योजनांच्या लाभार्थ्यांशी ऑनलाइन संवाद साधला आणि किसान सन्मान निधीचा 11 वा हप्ता म्हणून 21,000 कोटी रुपये जारी केले.

Advertisement

पंतप्रधान मोदी मंगळवारी सकाळी त्यांच्या सरकारच्या आठव्या वर्धापन दिनानिमित्त शिमला येथे पोहोचले. हिमाचल प्रदेशच्या राजधानीतील मॉल रोडवर पोहोचल्यानंतर सकाळी 11.30 च्या सुमारास ते मुख्यमंत्री जयराम ठाकूर यांच्यासह रिज मैदानाकडे रवाना झाले. तेथे पंतप्रधानांनी देशभरातील विविध केंद्रीय योजनांच्या लाभार्थ्यांशी संवाद साधला.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply