Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मुख्यमंत्र्यांची मोठी घोषणा; कुटुंबातील एका सदस्याला मिळणार सरकारी नोकरी; जाणुन घ्या डिटेल्स

दिल्ली –  मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ (CM Yogi Adityanath) यांनी शुक्रवारी विधानसभेत राज्यपालांच्या (governor) अभिभाषणावर चर्चा करताना सभागृहाला संबोधित केले. त्यांनी सरकारच्या मागील कार्यकाळातील कामगिरीचा परिचय करून दिला आणि भविष्यातील कृती आराखडा सांगितला. मुख्यमंत्र्यांनी प्रत्येक कुटुंबातील एका सदस्याला नोकरी देण्याची घोषणा केली. ते म्हणाले की, भाजप सरकारमुळे आज राज्य दंगलमुक्त झाले आहे.

Advertisement

भाजप सरकारने राज्य दंगलमुक्त केले आणि नवा भारत देशाचे नवे उत्तर प्रदेश राज्य केले. 86 लाख शेतकऱ्यांची कर्जमाफी. धान व गहू खरेदीसाठी पारदर्शक यंत्रणा राबवली. यावेळी राजकीय गदारोळही झाला. मुख्यमंत्र्यांनी प्रस्पाचे अध्यक्ष शिवपाल सिंह यादव यांचे कौतुक करतानाच त्यांनी सपा अध्यक्ष अखिलेश यादव (Akhilesh Yadav) यांच्यावर काव्यात्मक शैलीत खरपूस समाचार घेतला. तो म्हणाला, ‘मला डोळे नाहीत, आम्ही दृष्यांबद्दल बोलतो, आम्ही जमिनीवरच्या चंद्र-ताऱ्यांबद्दल बोलतो… जे हात जोडून वस्ती लुटतात, ते विधानसभेत सुधारणांबद्दल बोलतात.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

तुमच्या कामातून जनतेचा आशीर्वाद घ्या
मुख्यमंत्री म्हणाले, ‘आमच्या कामातून जनतेचे आशीर्वाद मिळतात. जनतेने दिलेला जनादेश हा भाजप नेतृत्वाच्या कार्याला वरदान आहे. आम्ही एक्स्प्रेस वे बनवला आहे, एअर कनेक्टिव्हिटी दिली आहे यात आम्हाला फुशारकी वाटत नाही. सपा सरकारमध्ये रोज घोटाळे होत असत. मुख्यमंत्री म्हणाले की गोड गोड गप्पागोष्टी आणि कडू कडू थुंकणे… ही फार विचित्र गोष्ट आहे.

Advertisement

साखर कारखान्यांना कवडीमोल भावाने विकण्यात आले
मुख्यमंत्री म्हणाले की, मागील सरकारच्या काळात साखर कारखानदार कवडीमोल भावाने विकले जात होते. आमच्या सरकारने नवीन साखर कारखाना उभारला. आम्ही भारत सरकारला आमच्या साखर कारखान्यांना इथेनॉलशी जोडण्याची विनंती केली. आज उत्तर प्रदेश हे सर्वात मोठे इथेनॉल उत्पादक राज्य बनले आहे.

Advertisement

प्रत्येक कुटुंबातील एका सदस्याला रोजगाराशी जोडणार
मुख्यमंत्री म्हणाले की, भाजप सरकार हे तरुणांसाठी जागरूक सरकार आहे. येथील तरुण ओळखीच्या संकटातून मुक्त आहेत. आपली प्रतिभा दाखवत आहे. आम्ही रोजगार पत्रिका देणार आहोत. प्रत्येक कुटुंबातील एक सदस्य रोजगाराशी जोडला जाईल. अर्थसंकल्पात तसा प्रस्ताव आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply