Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

योगी आदित्यनाथ घेणार मोठा निर्णय; ‘त्या’ ट्विटमुळे अनेक चर्चांना उधाण

दिल्ली – पंतप्रधान नरेंद्र मोदींचे (PM Narendra Modi) स्वागत करण्यासाठी मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ (CM Yogi Adityanath) यांनी केलेल्या ट्विटमुळे राजधानी लखनऊचे (Lucknow) नाव बदलले जाणार असल्याची चर्चा रंगली आहे. त्यांच्या ट्विटमध्ये पहिल्यांदाच अशी भाषा वापरण्यात आल्याचे बोलले जात आहे. या भाषेचे वेगवेगळे अर्थ आहेत.

Advertisement

सोमवारी, योगी आदित्यनाथ यांच्या नावाने ऑपरेट केलेल्या एका ट्विटर हँडलने ट्विट केले – ‘शेशावतार भगवान लक्ष्मण जी, लखनौच्या पवित्र शहरात आपले स्वागत आहे.’ हे ट्विट अमौसी विमानतळावर राज्यपाल आनंदीबेन पटेल यांच्यासह पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचे स्वागत करताना करण्यात आले.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

चित्र यामुळे लखनौचे नाव लक्ष्मणजींच्या नावावर असण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे. मात्र, त्याच फोटोसह केलेल्या ट्विटची भाषा मुख्यमंत्र्यांच्या अधिकृत ट्विटर हँडलपेक्षा वेगळी आहे. यामध्ये लखनऊच्या चौधरी चरण सिंह आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर स्वागताची बाब लिहिली आहे. त्यामूळे सोशल मीडियावर अनेक चर्चांना उधाण आले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply