Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

गुजरात जिंकण्यासाठी भाजपची तयारी जोरात; अमित शहाने तयार केला मास्टर प्लॅन

दिल्ली –  गुजरातमधील (Gujarat) अहमदाबादमध्ये (Ahmedabad) केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा (Amit Shah) यांच्या उपस्थितीत भाजप (BJP) दोन दिवसीय ‘चिंतन शिविर’ आयोजित करत आहे.

Advertisement

या बैठकीला पक्षातील अनेक बडे नेते उपस्थित आहेत. यादरम्यान शासन आणि संस्थेच्या आतापर्यंतच्या कामाचा आढावा घेण्यात येणार आहे. आगामी निवडणुकीचा रोडमॅपही तयार करण्यात येणार आहे. नजीकच्या काळात पक्षासमोरील आव्हानांवरही चर्चा होणार आहे. या दोन दिवसीय बैठकीला पक्षाचे 40 प्रमुख नेते उपस्थित राहणार आहेत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

कोअर कमिटी सदस्य, भाजप संसदीय मंडळाचे सदस्य यांचा समावेश
गुजरातमध्ये या वर्षी विधानसभा निवडणुका होणार आहेत. सर्व पक्ष त्याच्या तयारीला लागले आहेत. या पार्श्वभूमीवर भाजप अनेक बैठकाही घेत आहे. निवडणुकीच्या तयारीचा एक भाग म्हणून दोन दिवसीय चिंतन शिबिराचे आयोजन करण्यात आले आहे. या चिंतन बैठकीत भाजप कोअर कमिटीचे सदस्य तसेच भाजप संसदीय मंडळाचे सदस्यही सहभागी होत आहेत.

Advertisement

पंतप्रधान मोदींनी गेल्या काही महिन्यांत राज्याचे दोन दौरे केले
चिंतन बैठकीत मंडळ महामंडळांच्या नावावर चर्चा होऊ शकते. महामंडळाला प्राप्त झालेल्या 1400 बायोडेटावरून मंडळ अंतिम शिक्कामोर्तब करू शकते. सहकारी संघटना आणि एससी-एसटी मोर्चाच्या बैठकीतही आढावा अहवालावर चर्चा होऊ शकते. गुजरातमध्ये गेल्या 27 वर्षांपासून भाजपचा ताबा आहे. यावेळीही भाजपने जय्यत तयारी सुरू केली आहे. गेल्या काही महिन्यांत पंतप्रधान मोदींनी राज्यात दोन वेळा दौरे केले. यावेळी पंतप्रधान पूर्ण निवडणुकीच्या मूडमध्ये दिसले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply