Take a fresh look at your lifestyle.

अन्.. पुन्हा काँग्रेसला घरचा आहेर; ‘या’ नेत्याने थेट राहुल गांधींकडे केली ‘ही’ मोठी मागणी

दिल्ली- गुजरात काँग्रेसचे (Gujarat Congress) कार्याध्यक्ष हार्दिक पटेल (Hardik Patel) यांनी गेल्या काही दिवसांत स्पष्ट केले आहे की, पक्ष आणि त्यांच्यात सर्व काही ठीक नाही. मात्र, प्रत्येक वेळी त्यांनी भाजप (BJP) प्रवेशाची अटकळ फेटाळून लावली आहे. माध्यमाशी बोलताना हार्दिकने सांगितले की, काही पूर्वनिर्धारित जबाबदाऱ्या पार पाडल्यानंतर तो उदयपूरमध्ये काँग्रेसच्या चिंतन शिविरात जात आहे.

Advertisement

हार्दिक पटेलने नुकतेच काँग्रेस नेते राहुल गांधी (Rahul Gandhi) यांच्यासोबतच्या मतभेदाचे वृत्त फेटाळून लावले होते. ते म्हणाले की वायनाडचे खासदार राहुल गांधी यांच्या गुजरात दौऱ्यादरम्यान त्यांचे वेळापत्रक खूप व्यस्त होते त्यामुळे आम्ही भेटू शकलो नाही, परंतु त्यांना आशा आहे की चिंतन शिविर होताच ते त्यांच्याशी निवडणूक राज्याच्या प्रश्नांवर चर्चा करतील.

Advertisement

माझ्या जबाबदाऱ्या स्पष्ट करा
काँग्रेसकडून तुम्हाला काय हवे आहे, असे विचारले असता हार्दिक पटेल म्हणाले की, पक्षाने त्यांची भूमिका आणि जबाबदाऱ्या स्पष्ट कराव्यात अशी माझी इच्छा आहे. आपल्याला मुख्यमंत्रीपद मिळणार नसल्याचेही त्यांनी स्पष्ट केले. देशाच्या अनेक भागांमध्ये काँग्रेस युनिटमधील वादावर बोलताना हार्दिक म्हणाला, “अनेक राज्यांमध्ये अशी परिस्थिती आहे की शीर्षस्थानी असलेले वरिष्ठ नेते काम करू शकत नाहीत आणि काम करण्यास इच्छुक असलेल्या तरुण नेत्यांना संधी मिळत नाही. ”

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

ते म्हणाले की, पक्षातील गटबाजी थांबवण्याची गरज आहे आणि गुजरातसारख्या राज्यात तरुण आणि मोठ्या नेत्यांनी एकत्र काम करणे आवश्यक आहे जेणेकरून काँग्रेस स्वतःला मजबूत करू शकेल.

Advertisement

त्यांनी काँग्रेस हायकमांडला त्यांच्या समस्या सांगितल्या आहेत का, असे विचारले असता ते म्हणाले, “मी कधीही सोनिया गांधींशी बोलण्यासाठी वेळ मागितला नाही. आम्ही राहुल जी आणि प्रियंका जी यांना सर्व काही सांगतो आणि आम्हाला आशा आहे की ते आमचे संरक्षण करतील आणि आम्हाला मदत करतील.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply