Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

शुभमन गिलला झाली स्विगीची अडचण अन् गिलने थेट एलोन मस्कलाच केला ‘हा’ आवाहन

मुंबई –  आयपीएल 2022 (IPL 2022) मध्ये, गुजरात टायटन्सचा (Gujarat Titans) सलामीवीर शुभमन गिल (Shubman Gill)  चांगली कामगिरी करत आहे. त्याने 15 व्या मोसमात आतापर्यंत 229 धावा केल्या आहेत. त्याच्या उत्कृष्ट कामगिरीमुळे गुजरातचा संघ प्लेऑफमध्ये पोहोचण्यापासून केवळ एक विजय दूर आहे.

Advertisement

शुभमन गिल त्याच्या फलंदाजी आणि क्षेत्ररक्षणामुळे अनेकदा चर्चेत असतो. मात्र यावेळी तो एका खास आवाहनामुळे चर्चेत आहे. खरे तर आदल्या दिवशी त्यांनी जगातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती एलोन मस्क (Elon Musk) यांना स्विगी (swiggy) खरेदी करण्याचे आवाहन केले होते. अलीकडे, इलॉन मस्क यांनी ट्विटर $ 44 अब्जमध्ये विकत घेण्यास स्वारस्य दाखवले होते, जे बोर्डाने स्वीकारले आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

टीम इंडिया आणि गुजरात टायटन्सचा फलंदाज शुभमन गिलने आपल्या ट्विट मध्ये म्हटले आहे की, “एलोन मस्क कृपया स्विगी खरेदी करा. त्यामुळे तो वेळेवर डिलिव्हरी करू शकतो

Advertisement

स्विगीने उत्तर दिले
सध्या शुभमन गिलला इलॉन मस्ककडून फारशी उत्तरे मिळाली नाहीत. पण स्विगीने त्याला नक्कीच प्रतिसाद दिला. स्विगीने लिहिले, “हाय शुभमन, ट्विटर किंवा ट्विटर नाही. तुमच्या ऑर्डरनुसार सर्व काही ठीक आहे अशी आमची इच्छा आहे. तुमच्या ऑर्डरची सर्व माहिती आम्हाला DM करा, आम्ही जलद कारवाई करू.

Advertisement

शुभमन गिल आयपीएल 2022 मध्ये
शुभमन गिल हा आयपीएल 2022 मध्ये गुजरात टायटन्सचा भाग आहे. या मोसमात त्याची कामगिरी आतापर्यंत चांगली झाली आहे. त्याने गुजरात टायटन्ससाठी आतापर्यंत 8 सामने खेळले असून, सर्व डावात त्याने 229 धावा केल्या आहेत. यादरम्यान शुभमन गिलने 2 अर्धशतकेही झळकावली आहेत. त्याच्या या कामगिरीमुळे गुजरात टायटन्सचा संघ प्लेऑफच्या उंबरठ्यावर उभा आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply