Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

लालू यादवांना धक्का: मुलगाच ठोकणार पक्षाला रामराम; अनेक चर्चांना उधाण

पाटणा- लालू यादव (Lalu Yadav) यांचे ज्येष्ठ पुत्र आणि बिहारचे माजी आरोग्यमंत्री तेज प्रताप यादव(Tej Pratap Yadav)  हे त्यांच्या पक्ष राष्ट्रीय जनता दलावर (RJD) नाराज झाले आहेत. त्यांनी राष्ट्रीय जनता दलाचा (आरजेडी) राजीनामा देणार, असे सांगून खळबळ उडवून दिली आहे.

Advertisement

सोमवारी संध्याकाळी उशिरा तेज प्रताप यादव यांनी त्यांच्या ट्विटर हँडलवर सांगितले की, त्यांनी राजदचा राजीनामा द्यावा. वडिलांच्या पावलावर पाऊल ठेवण्याचे काम मी केले आहे, असे ते म्हणाले. सर्व कार्यकर्त्यांचा सन्मान करण्यात आला. वडिलांना भेटून लवकरच राजीनामा देईन

Advertisement

तत्पूर्वी, सोमवारीच युवा आरजेडीचे पाटणा महानगर अध्यक्ष रामराज यादव यांनी तेजप्रताप यादव यांच्यावर गंभीर आरोप केले आणि त्यांनी सांगितले की, त्यांनी त्यांना 22 एप्रिल रोजी 10 सर्कुलर रोड, निवासस्थानी आयोजित ‘दावत-ए-इफ्तार’ कार्यक्रमात दिले होते. माजी मुख्यमंत्री राबडी देवी यांना खोलीत नेऊन मारहाण आणि शिवीगाळ करण्यात आली. तथापि, तेज प्रताप यांनी एक फोटो शेअर केला होता ज्यामध्ये ते दोघेही आनंदी दिसत आहेत आणि रामराज यादव यांनी केलेले सर्व आरोप खोटे ठरवले आहेत.

Loading...
Advertisement

याशिवाय तेज प्रताप यादव यांचे राजदचे प्रदेशाध्यक्ष जगदानंद सिंह यांच्यासोबत अनेक दिवसांपासून वाद सुरू आहेत. राजीनाम्याची घोषणा करून त्यांनी जगदानंद सिंह यांच्यावर दबाव आणण्याचा प्रयत्न केल्याचे मानले जात आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

तेज प्रताप वडील लालू यादव यांच्या शैलीत राजकारण करतात
आम्ही तुम्हाला सांगतो की तेज प्रताप यादव हे त्यांचे वडील लालू यादव यांच्या स्टाईल आणि पावलावर पाऊल ठेवण्यासाठी ओळखले जातात. त्यांची बोलण्याची, लोकांना भेटण्याची आणि काम करण्याची पद्धत त्यांच्या वडिलांसारखी आहे. तेज प्रताप यांच्या आधीही त्यांची पक्ष आणि काही नेत्यांवर नाराजी असल्याची चर्चा आहे. पण राजीनामा देण्याचे बोलले असेल इतकी नाराजी कधीच नव्हती. तो अनेकदा जाहीरपणे स्वतःला कृष्ण आणि त्याचा धाकटा भाऊ तेजस्वी यादव याला अर्जुन म्हणतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply