Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

रेल्वेमध्ये 3612 पदांसाठी मेगा भरती; जाणुन घ्या संपूर्ण माहिती फक्त एका क्लिकवर

नवी दिल्ली –  पश्चिम रेल्वेने (Western railway) अप्रेंटिसच्या विविध पदांसाठी भरतीसाठी अर्ज मागवले आहेत. पात्र उमेदवार 27 जून 2022 पर्यंत अधिकृत वेबसाइट rrc-wr.com द्वारे पश्चिम रेल्वे भरती 2022 साठी ऑनलाइन अर्ज करू शकतात. या पदांच्या भरतीसाठी 28 मे पासून अर्ज प्रक्रिया सुरू झाली आहे.

Advertisement

कोण अर्ज करू शकतो
अधिसूचनेनुसार, शिकाऊ पदांसाठी भरतीसाठी उमेदवाराचे किमान वय 15 वर्षे आणि कमाल वय 24 वर्षे निश्चित करण्यात आले आहे. तथापि, राखीव श्रेणीतील उमेदवारांना सरकारी नियमांनुसार उच्च वयोमर्यादेत सवलत मिळेल. याशिवाय उमेदवार मान्यताप्राप्त बोर्डातून 10वी उत्तीर्ण असावा. तसेच नॅशनल कौन्सिल फॉर व्होकेशनल ट्रेनिंग (NCVT) / स्टेट कौन्सिल फॉर व्होकेशनल ट्रेनिंग (SCVT) द्वारे जारी केलेल्या संबंधित ट्रेडमध्ये ITI प्रमाणपत्र असणे आवश्यक आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

निवड अशी होईल
या प्रक्रियेद्वारे पश्चिम रेल्वेमध्ये फिटर, वेल्डर, कारपेंटर, पेंटर, प्लंबर, स्टेनोग्राफर, मशिनिस्ट आणि वायरमन अशा एकूण 3612 शिकाऊ पदांची भरती केली जाणार आहे. या पदांच्या भरतीसाठी उमेदवारांची निवड 10वी आणि ITI मध्ये मिळालेल्या गुणांच्या आधारे केली जाईल. तपशीलवार माहितीसाठी उमेदवार अधिकृत अधिसूचना पाहू शकतात.

Advertisement

या तारखेपर्यंत अर्ज करा
सर्व पात्र उमेदवार 27 जून 2022 रोजी किंवा त्यापूर्वी अधिकृत वेबसाइट rrc-wr.com द्वारे पश्चिम रेल्वे प्रशिक्षणार्थी भर्ती 2022 साठी ऑनलाइन अर्ज करू शकतात. यासाठी उमेदवारांना 100 रुपये अर्ज शुल्क भरावे लागेल. अधिक तपशीलांसाठी तुम्ही अधिकृत वेबसाइट पाहू शकता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply