Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

नोकरीची संधी : BPNL मध्ये दहावी पाससाठी आठ हजार जागांची भरती.. जाणून घ्या पगार आणि वयोमर्यादा

मुंबई :  दहावी उत्तीर्णा उत्तीर्ण मुलांसाठी सरकारी नोकऱ्या मिळवण्याचा मार्ग खुला झाला आहे. BPNL ने सुमारे 8000 पदांसाठी भरती सुरू केली आहे. या नोकऱ्यांसाठी किमान 10 वी शिकलेले उमेदवार अर्ज करण्यास पात्र आहेत. तुम्ही सरकारी नोकरीच्या शोधात असाल तर वाचा सविस्तर आणि अर्ज करा.

Advertisement

भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 अंतर्गत BPNL ने एकूण 7,875 पदांसाठी भरती प्रक्रिया सुरू केली आहे. BPNL रिक्त पदांसाठी वयोमर्यादा किमान 28 वर्षे आणि कमाल 45 वर्षे आहे. BPNL भर्ती 2022 च्या निवड प्रक्रियेमध्ये एक ऑनलाइन चाचणी घेतली जाईल.  त्यानंतर मुलाखत आणि कागदपत्र पडताळणी केली जाईल.

Advertisement

BPNL भर्ती 2022 चे पात्रता निकष : भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भरतीमध्ये अर्ज करण्यास इच्छुक उमेदवारांकडे किमान 10 वी उत्तीर्ण गुणपत्रिका किंवा कोणत्याही मान्यताप्राप्त संस्था, केंद्र किंवा राज्य सरकार मान्यताप्राप्त शालेय शिक्षण मंडळ किंवा मुक्त शाळा यांचे प्रमाणपत्र असणे आवश्यक आहे. तथापि, 12वी उत्तीर्ण, पदवीधर किंवा पदव्युत्तर उमेदवार देखील भरतीसाठी अर्ज करू शकतात.

Loading...
Advertisement

अर्ज सुरू करण्याची तारीख : 28 जानेवारी 2022. अर्ज करण्याची शेवटची तारीख : 03 फेब्रुवारी 2022. जागा तपशील आणि अर्ज शुल्क : भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भरतीमध्ये अर्ज करण्यास इच्छुक उमेदवारांना खालीलप्रमाणे वेगवेगळ्या पदांसाठी अर्ज करण्यासाठी स्वतंत्र अर्ज शुल्क भरावे लागेल.  ट्रेनिंग कंट्रोलिंग ऑफिसर (प्रशिक्षण कंट्रोलिंग ऑफिसर) पदासाठी अर्ज शुल्क : रु.944,  प्रशिक्षण प्रभारी पदासाठी अर्ज शुल्क : रु.826, प्रशिक्षण समन्वयक पदासाठी अर्ज शुल्क : ७०८ रुपये, प्रशिक्षण सहाय्यक पदासाठी अर्ज शुल्क : 590 रुपये.

Advertisement

बीपीएनएल भर्ती अंतर्गत वेतनमान : प्रशिक्षण नियंत्रण अधिकारी : 21,700 रुपये प्रति महिना,
ट्रेनिंग इनचार्ज: रु. 18,500 प्रति महिना, प्रशिक्षण समन्वयक: 15, 600 रुपये प्रति महिना,  प्रशिक्षण सहाय्यक: 12,800 रुपये प्रति महिना.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply