Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

नोकरीची संधी : भारतीय नौदलात एसएससी अधिकाऱ्यांच्या पदांसाठी भरती.. असा करा अर्ज

मुंबई : भारतीय नौदलाने SSC (शॉर्ट सर्व्हिस कमिशन) अधिकारी पदांसाठी ५० विशेष नौदल अभिमुखता अभ्यासक्रमासाठी अर्ज आमंत्रित केले आहेत. उमेदवार अधिकृत joinindiannavy.gov.in वर जाऊन माहिती मिळवू शकतात.

Advertisement

तरुणांना भारतीय नौदलात नोकरी मिळण्याची चांगली संधी आहे. भारतीय नौदलाने ५० पदांसाठी अर्ज मागवले आहेत. इच्छुक उमेदवारांसाठी स्पेशल नेव्हल ओरिएंटेशन कोर्ससाठी SSC (शॉर्ट सर्व्हिस कमिशन) ऑफिसरच्या 50 जागा रिक्त आहेत. या पदांच्या भरतीसाठी उमेदवारांचे काम आयटीमध्ये असेल.

Advertisement

उमेदवार अधिकृत joinindiannavy.gov.in वर जाऊन भरतीशी संबंधित अधिसूचना वाचू शकतात. या पदांसाठी भरतीसाठी अर्ज प्रक्रिया 27 जानेवारी 2022 पासून सुरू होईल. अर्ज करण्यासाठी उमेदवारांना 10 फेब्रुवारी 2022 पर्यंत वेळ आहे.

Loading...
Advertisement

नौदल भरती महत्वाच्या तारखा : ऑनलाइन अर्ज सुरू करण्याची तारीख – 27 जानेवारी 2022. ऑनलाइन अर्ज सादर करण्याची शेवटची तारीख – 10 फेब्रुवारी 2022.
नौदल भरती पोस्ट तपशील : पद- माहिती तंत्रज्ञानासाठी एसएससी अधिकारी (कार्यकारी शाखा), रिक्त पदांची संख्या – 50,  नौदल भरती 2022 साठी वेतन उपलब्ध असेल. एसएससी ऑफिसरच्या पदासाठी निवडलेल्या उमेदवारांना ग्रेड लेव्हल 10 अंतर्गत 56,100 ते 1,10,700 रुपये वेतन मिळेल.

Advertisement

नौदल भरती 2022 साठी ही शैक्षणिक पात्रता : उमेदवारांनी किमान ६०% गुणांसह संगणक विज्ञान आणि संगणक अभियांत्रिकीमध्ये BE, B.Tech पदवी असणे आवश्यक आहे. याशिवाय, संगणक आणि आयटीमध्ये एमएससी पदवी आणि संगणक विज्ञान आणि आयटीमध्ये एमसीए किंवा एमटेक पदवी. अर्ज करणाऱ्या उमेदवारांचा जन्म 2 जुलै 1997 ते 01 जानेवारी 2003 दरम्यान झालेला असावा. नौदल भरतीची निवड प्रक्रिया : निवड सेवा निवड मंडळ (SSB) मुलाखतीवर आधारित असेल.

Advertisement

नौदल भरती 2022 साठी अर्ज कसा करावा : उमेदवार joinindiannavy.gov.in या अधिकृत वेबसाइटला भेट देतात. आता मुख्यपृष्ठावर उपलब्ध असलेल्या अधिकाऱ्याच्या विभागावर क्लिक करा. आता माहिती तंत्रज्ञानासाठी एसएससी अधिकारी पदासाठी भरती अधिसूचना वाचा. उमेदवारांनी भरतीची अधिसूचना नीट वाचल्यानंतर अर्जाच्या विभागावर क्लिक करा. आता उमेदवार अर्ज भरतात. आवश्यक कागदपत्रे ऑनलाइन सबमिट करून अर्ज भरा.
आता अर्जाची फी जमा करा. अर्ज फी जमा केल्यानंतर सबमिट बटणावर क्लिक करा. उमेदवार त्यांचा अर्ज डाउनलोड करतात. उमेदवारांनी अर्जाच्या प्रतीची प्रिंट आऊट घ्यावी.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply