Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

रोजगार संधी : केंद्रीय लोकसेवा आयोगाची विविध पदांसाठी भरती.. असा करा अर्ज

मुंबई : सरकारी नोकऱ्यांसाठी तयारी करणाऱ्या उमेदवारांसाठी चांगली बातमी समोर आली आहे. केंद्रीय लोकसेवा आयोगाने विविध पदांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागवले आहेत. या भरतीसाठी अर्ज करू इच्छिणारे सर्व पात्र आणि इच्छुक उमेदवार UPSC च्या अधिकृत वेबसाइट upsconline.nic.in वर जाऊन अर्ज करू शकतात.

Advertisement

या पदांवर केली जाईल भरती : केंद्रीय लोकसेवा आयोगाने प्रसिद्ध केलेल्या भरतीद्वारे, सहाय्यक संपादक, सहाय्यक संचालक, आर्थिक अधिकारी, प्रशासकीय अधिकारी, यांत्रिक सागरी अभियंता, व्याख्याता, वैज्ञानिक, रसायनशास्त्रज्ञ, कनिष्ठ खाण भूगर्भशास्त्रज्ञ, संशोधन अधिकारी आणि सहाय्यक प्राध्यापक इत्यादी पदांसाठी रिक्त जागा आहेत. या भरतीमध्ये एकूण 78 रिक्त पदे आहेत. या भरतीशी संबंधित अधिक माहिती आणि नवीन अपडेट्ससाठी उमेदवार अधिकृत वेबसाइटला भेट देऊ शकतात.

Advertisement

27 जानेवारीपर्यंत अर्ज करा : या भरतीसाठी अर्ज करण्याची प्रक्रिया सुरू आहे. आयोगाने अर्ज करण्याची अंतिम तारीख 27 जानेवारी 2022 ठेवली आहे. उमेदवारांनी लक्षात ठेवावे की या भरतीसाठी सर्व अर्ज प्रक्रिया केवळ ऑनलाइन असेल. इतर कोणत्याही माध्यमातून अर्ज स्वीकारले जाणार नाहीत. शेवटच्या क्षणी अधिकृत वेबसाइट ओव्हरलोड झाल्यामुळे, उमेदवारांना अर्ज करताना देखील अडचणी येऊ शकतात. त्यामुळे सर्वांनी लवकरात लवकर अर्ज करा.

Loading...
Advertisement

अर्ज कसा करावा : उमेदवार खाली दिलेल्या सोप्या मार्गदर्शक तत्त्वांचे पालन करून अर्ज करू शकतात. सर्वप्रथम उमेदवार अधिकृत वेबसाइट http://www.upsconline.nic.in ला भेट देतात. मुख्यपृष्ठावर दिसणार्‍या विविध भरती पदांसाठी ऑनलाइन भर्ती अर्ज (ORA) च्या लिंकवर क्लिक करा. तुम्ही नवीन पेजवर जाल. येथे दिसणार्‍या तुमच्या आवडीच्या पोस्टवरील Apply Now च्या लिंकवर क्लिक करा. आता सर्व मार्गदर्शक तत्त्वे काळजीपूर्वक वाचा आणि पुढील बटणावर क्लिक करा.

Advertisement

आता अतिशय महत्त्वाची सूचना वाचा आणि पुढील बटणावर क्लिक करा. आता नियम आणि अटी वाचा आणि पुढे जा बटणावर क्लिक करा. आता तुमच्या समोर एक लॉगिन पेज दिसेल. नवीन नोंदणी वर क्लिक करून येथे स्वतःची नोंदणी करा. आता तुमचा आयडी आणि पासवर्डने लॉगिन करा. सर्व आवश्यक तपशील प्रविष्ट करा आणि आवश्यक कागदपत्रे अपलोड करा. सर्व माहिती वाचा आणि सबमिट बटणावर क्लिक करा. तुमचा अर्ज डाउनलोड करा आणि पुढील गरजेसाठी त्याची प्रिंट आउट घ्या.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply