Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

रोजगार संधी : इंडियन ऑइल कॉर्पोरेशनमध्ये इतक्या पदांसाठी भरती.. असा करा अर्ज

मुंबई : इंडियन ऑइल कॉर्पोरेशन लिमिटेड (IOCL) ने तांत्रिक आणि नॉन-टेक्निकल अप्रेंटिसच्या 570 पदांसाठी अर्ज मागवले आहेत. इच्छुक उमेदवार अधिकृत वेबसाइट iocl.com वर जाऊन अर्ज करू शकतात. ऑनलाइन पद्धतीने अर्ज करण्यासाठी उमेदवारांना 15 फेब्रुवारी 2022 पर्यंत वेळ आहे. महाराष्ट्र, गुजरात, मध्य प्रदेश, छत्तीसगड, गोवा आणि केंद्रशासित प्रदेश दादरा आणि नगर हवेली येथे विविध ठिकाणी तांत्रिक आणि गैर-तांत्रिक प्रशिक्षणार्थींच्या पदांवर भरती होणार आहे.

Advertisement

IOCL पश्चिम क्षेत्र भरती 2022 च्या महत्त्वाच्या तारखा : अर्ज प्रक्रिया सुरू होण्याची तारीख – 15 जानेवारी 2022. अर्ज करण्याची शेवटची तारीख – १५ फेब्रुवारी २०२२.

Advertisement

IOCL वेस्टर्न रिजन रिक्रूटमेंट 2022 साठी पोस्ट तपशील येथे आहेत : तंत्रज्ञ आणि ट्रेड अप्रेंटिसच्या रिक्त पदांचे तपशील : महाराष्ट्र – 212 पदे, गुजरात- 61 पदे, छत्तीसगड – 22 पदे, दादरा आणि नगर हवेली, गोवा – 3 पदे, गुजरात – 9 पदे, मध्य प्रदेश – 40 पदे.

Loading...
Advertisement

ट्रेड अप्रेंटिस – अकाउंटंट, डीईओ रिक्त जागा तपशील : महाराष्ट्र – 100 पदे, छत्तीसगड – 10 पदे, गोवा – 3 पदे, गुजरात – 50 पदे, MP – 35 पदे, दादरा नगर आणि हवेली – २ पदे. ट्रेड अप्रेंटिस – रिटेल सेल्स असोसिएट : महाराष्ट्र – 10 पदे, छत्तीसगड – ३ पदे, गोवा – 2 पदे, गुजरात – 10 पदे, MP – 5 पदे. एकूण – 570 पदे.

Advertisement

उमेदवारांची निवड अशी होईल : 100 गुणांची ऑनलाइन लेखी चाचणी आणि त्यानंतर कागदपत्र पडताळणीच्या आधारे केली जाईल. उमेदवाराने अधिकृत वेबसाइट iocl.com ला भेट द्यावी होमपेजवर, करिअर विभागात जा आणि अप्रेंटिसच्या पोस्टवर क्लिक करा.

Advertisement

आता ट्रेड अप्रेंटिस रिटेल सेल्स असोसिएट, अकाउंटंट, डीईओ, टेक्निशियनच्या पदांशी संबंधित अधिसूचनेवर क्लिक करा. या पोस्ट्सची सूचना नीट वाचा. अर्ज भरण्यासाठी आता नोंदणी करा. अर्जासोबत आवश्यक कागदपत्रे अपलोड करा. फी भरा आणि अर्जाचा फॉर्म नीट तपासा. आता तुमचा अर्ज सबमिट करा. अर्ज डाउनलोड करा आणि त्याची प्रिंट काढा.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply