Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मॅगीइतक्याच वेळात तयार होईल मग पास्ता.. ही आहे झटपट रेसिपी

अहमदनगर : बहुतेक मुलांना चायनीज पदार्थ खूप आवडतात. हे खाण्यास रुचकर आहे तसेच पटकन बनवता येते. बर्‍याच खास प्रसंगी दिनचर्या खाण्याव्यतिरिक्त, चायनीज फूड देखील तुमचे लंच आणि डिनर खास बनवू शकते. त्याच वेळी, तुम्हाला अनेकदा नाश्ता बनवावा लागतो. परंतु एकतर वेळेच्या अभावामुळे किंवा नाश्ता बनवण्याच्या आळशीपणामुळे कमी वेळेत बनवता येईल अशी डिश तयार करावीशी वाटते.

Advertisement

या प्रकारच्या रेसिपीसाठी चायनीज देखील एक परिपूर्ण नाश्ता असू शकतो. जर तुम्हीही झटपट रेसिपी शोधत असाल तर तुम्ही पास्ता बनवू शकता. मॅगी इतक्‍याच वेळेत तुम्ही इन्स्टंट मग पास्ता सहज तयार करू शकता. ही रेसिपी मायक्रोवेव्हमध्ये इतक्या लवकर तयार होईल की मुलांना आणि प्रौढांना नाश्त्यासाठी जास्त वेळ थांबावे लागेल. चला मग जाणून घेऊया मग पास्ता बनवण्याची झटपट रेसिपी.

Loading...
Advertisement

मग पास्ता बनवण्यासाठी साहित्य : कप पास्ता, मीठ, चीज, कप दूध, कप ओरेगॅनो आणि कप पाणी.

Advertisement

मग पास्ता रेसिपी : झटपट मग पास्ता बनवण्यासाठी मायक्रोवेव्ह किंवा ओव्हन फ्रेंडली मग घ्या. या मगमध्ये पास्ता आणि पाणी टाका आणि मायक्रोवेव्हमध्ये सुमारे 6 मिनिटे उकळा. पास्ता चांगला उकळला की उकडलेल्या पास्त्यात अर्धा कप दूध, चीज, मीठ आणि ओरेगॅनो घाला. हे मिश्रण मायक्रोवेव्हमध्ये सुमारे 3 मिनिटे शिजवा. नंतर पास्ता मायक्रोवेव्हमधून बाहेर काढा आणि एकदा चांगले मिसळा. शेवटी पास्त्यावर चीज किसून घ्या. तुमचा मग पास्ता तयार आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply