Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भ्रष्टाचाराविरोधात अण्णा हजारे पुन्हा सक्रिय; लवकरच करणार मोठी घोषणा,अनेक चर्चांना उधाण

अहमदनगर –  अण्णा हजारे (Anna Hazare) पुन्हा एकदा भ्रष्टाचाराविरुद्ध (Corruption) नारा भरण्याच्या तयारीत दिसत आहेत. यासाठी त्यांनी ‘नॅशनल पीपल्स मूव्हमेंट’ (NPM) ही नवी संघटना स्थापन केली असून, त्याबाबतची अधिकृत घोषणा ते 19 जून रोजी वाढदिवसानिमित्त करणार आहेत. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अण्णा हजारे 19 जून रोजी दिल्लीत येत आहेत, जिथे ते त्यांच्या नवीन संघटनेच्या प्रशिक्षण कार्यक्रमाला उपस्थित राहणार आहेत.

Advertisement

यासोबतच एका खासगी वृत्तवाहिनीशी बोलताना अण्णा हजारे यांचे सहकारी भोपाल सिंह म्हणाले की, अण्णा हजारे यांनी कोणताही राजकीय पक्ष स्थापन केलेला नाही आणि आजपर्यंत कोणत्याही राजकीय संघटनेशी संबंध ठेवलेला नाही. यापूर्वी त्यांनी कोणत्याही प्रकारची संघटना स्थापन केली नव्हती, पहिल्यांदाच त्यांनी लोकआंदोलन संघटना स्थापन केली असून त्या माध्यमातून ते भ्रष्टाचाराविरोधात काम करणार आहेत.

Advertisement

अण्णा हजारे हे नॅशनल पीपल्स मूव्हमेंट ऑर्गनायझेशनचे अध्यक्ष आहेत
अण्णा हजारे यांचे सहकारी भोपाल सिंह यांनी एका खासगी वाहिनीशी बोलताना सांगितले की, राष्ट्रीय लोक आंदोलन संघटनेचे अध्यक्ष अण्णा हजारे आहेत. अण्णा हजारे झोपले आहेत, दिसत नाहीत, असे लोकांकडून बोलले जात होते. यासोबतच काही लोक त्यांना कधी भाजपचे एजंट म्हणतात, तर कधी काँग्रेसचे एजंट. हे बोलत असताना अण्णा हजारे हे समाजसेवक आहेत हे लोक विसरतात. यासोबतच भोपाल सिंह पुढे म्हणाले की, राजकारण करणारेच रस्त्यावर दिसतात, ते राजकारण करत नाहीत. त्याचवेळी ते म्हणाले की, देशाला ज्यावेळी अण्णा हजारेंची गरज असेल, तेव्हा अण्णा हजारे घरातून बाहेर पडतील.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

कोणत्याही राजकीय पक्षाला जागा मिळणार नाही
भोपाल सिंह म्हणाले की, या आंदोलनात कोणत्याही राजकीय पक्षाच्या लोकांना या संघटनेत स्थान मिळणार नाही. ही एकमेव सामाजिक संघटना आहे ज्यात देशभरातील सामाजिक संघटना अण्णा हजारे यांच्या आंदोलनात सहभागी होणार आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply