Take a fresh look at your lifestyle.

आलाय लावाचाही 5G मोबाईल; पहा काय खास फीचर्स आहेत यात

पुणे : हँडसेट निर्माता कंपनी Lava ने या महिन्याच्या सुरुवातीला ग्राहकांसाठी नवीनतम 5G मोबाईल लाँच केला आहे आणि Lava Agni 5G ची विक्री कालपासून म्हणजेच 18 नोव्हेंबरपासून सुरू झाली आहे. महत्त्वाच्या वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे झाल्यास, या फोनमध्ये 30W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 64 मेगापिक्सेलचा प्राथमिक कॅमेरा आहे.

Advertisement

या लावा 5G मोबाईलमध्ये 6.78 इंच फुल-एचडी + IPS LCD स्क्रीन आहे जी 90Hz रिफ्रेश दर देते. Lava Agni 5G स्मार्टफोन 91.7 टक्के स्क्रीन-टू-बॉडी रेशोसह आणला गेला आहे. Lava Agni 5G मध्ये MediaTek Dimensity 810 प्रोसेसर वापरण्यात आला आहे, 8 GB रॅम आणि 128 GB स्टोरेज सोबत मायक्रोएसडी कार्डच्या मदतीने स्टोरेज वाढवणे शक्य आहे. फोनमध्ये जिवंतपणा आणण्यासाठी 5000mAh ची मजबूत बॅटरी देण्यात आली आहे, जी 30 W फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते. फोनमध्ये 3.5mm हेडफोन जॅक, USB टाइप-C पोर्ट, 5G, ब्लूटूथ, 4G VoLTE, GPS आणि Wi-Fi सपोर्ट मिळेल.

Advertisement

Advertisement

फोनमध्ये सुरक्षेसाठी साइड माउंटेड फिंगरप्रिंट सेन्सर आहे. फोनच्या मागील बाजूस क्वाड रियर कॅमेरा सेटअप, 64MP प्राथमिक कॅमेरा, 5MP अल्ट्रा-वाइड कॅमेरा आणि 2MP खोली आणि 2MP मॅक्रो कॅमेरे आहेत. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी 16MP फ्रंट कॅमेरा सेन्सर आहे. या Lava 5G स्मार्टफोनच्या 8 GB RAM / 128 GB स्टोरेज व्हेरिएंटची किंमत 19,999 रुपये आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की तुम्ही फोनचा फक्त एकच ब्लू कलर व्हेरिएंट खरेदी करू शकता. Offer For Buying Link : https://amzn.to/3qOi6sL

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply