Take a fresh look at your lifestyle.

सरकारी नोकरी : युनियन बँकेच्या नोकर भरतीसाठी अर्ज केलाय का? भरली जाणार 347 पदे

युनियन बँक ऑफ इंडिया (UBI) यांनी वरिष्ठ व्यवस्थापक, व्यवस्थापक आणि सहाय्यक व्यवस्थापकांसह विविध पदांसाठी भरतीसाठी अर्ज आमंत्रित केले आहेत. या भरती मोहिमेद्वारे एकूण 347 पदांची भरती केली जाईल. या पदांसाठी अर्ज प्रक्रिया 12 ऑगस्टपासून सुरू झाली आहे. इच्छुक उमेदवार 03 सप्टेंबरपर्यंत या पदांसाठी अर्ज करू शकतात.

Advertisement

पदांची संख्या : 347; पात्रता : अर्ज करणाऱ्या उमेदवारांकडे 60% गुणांसह पदवी पदवी असणे आवश्यक आहे. याशिवाय, संबंधित ट्रेडमधील बी.टेक पदवीधारक देखील या उमेदवारांसाठी अर्ज करू शकतात. या पदांसाठी अर्ज करणाऱ्या उमेदवारांचे वय 20 वर्षे ते 40 वर्षे असावे. अधिक तपशीलांसाठी, आपण अधिकृत अधिसूचना पाहू शकता. या पदांसाठी अर्ज करणाऱ्या उमेदवारांची निवड संगणक आधारित चाचणीच्या आधारे केली जाईल.

Advertisement
महत्वाच्या तारखा :
अर्ज सुरू करण्याची तारीख – 12 ऑगस्ट
अर्ज करण्याची शेवटची तारीख – 03 सप्टेंबर
परीक्षेची तारीख- 09 ऑक्टोबर
अर्ज फी :
सामान्य, ओबीसी आणि ईडब्ल्यूएस – 850 रुपये
इतर सर्व श्रेणी – कोणतेही शुल्क नाही

 

Advertisement

अधिक माहितीसाठी लिंक पहा :  http://www.unionbankofindia.co.in/pdf/DETAILS%20NOTIFICATION%20-%20ENGLISH%202021-22%20FINAL.pdf?ref=inbound_article : Microsoft Word – DETAILS NOTIFICATION – ENGLISH 2021-22 FINAL (unionbankofindia.co.in)

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply