Take a fresh look at your lifestyle.

आणि ‘त्या’ भाडेकरूची कमाल, मालक झालेत बेहाल; सफाईदारांच्या नाकातही दम; पहा नेमका काय खेळ केलाय बिअर बॉटलचा

लंडन : एका भाडेकरूने त्याच्या घरमालकासाठी अडचणी निर्माण केल्या आहेत. ही अडचण खूप विचित्र आणि अवघ्या जगाचे लक्ष वेधून घेणारी आहे. कारण बिअरच्या हजारो बॉटल त्या माणसाने ‘पुन्हा वापर’ केल्यानंतर घरात एक आपत्ती आणली आहे. शौचालय तुटल्यानंतर भाडेकरूने 5000 बिअरचे डबे लघवीने भरले आणि घरात अस्वच्छता पसरल्याचे हे प्रकरण आहे.

Advertisement

घराच्या तीन बेडरुममध्ये हजारो बिअरचे डबे एकाच्या वर एक ठेवण्यात आले होते, ते लघवीने भरलेले आहेत. संपूर्ण प्रकरण यूकेमधील साऊथ टायनासाइडमधील हेबर्नचे आहे. येथील एका घराची स्थिती इतकी बिकट होती की, व्यावसायिकांच्या टीमला साफसफाईसाठी पाचारण करावे लागले. जमिनीवरच्या कार्पेटपासून शेल्फपर्यंत आणि टीव्हीच्या मागे भाडेकरूचे मूत्र सर्वत्र पसरलेले होते. द मेट्रोच्या अहवालानुसार, स्वच्छता कर्मचारी घराची स्थिती पाहून स्तब्ध झाले. घराच्या आतून एक भयंकर वास येत होता.

Advertisement

लघवीने भरलेले बिअरचे डबे काढून टाकल्यानंतरही सफाई कामगारांचे हाल कमी झाले नाहीत. त्यांना विखुरलेल्या सिगारेटची पाकिटे आणि घरात विखुरलेले पिझ्झाचे बॉक्सही काढावे लागले. भाडेकरूने शौचालय तुटल्याची माहिती घरमालकाला दिली आणि त्याला त्याच्या समस्यांबद्दल सांगितले की नाही हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. दुर्गंधी साफ करण्यासाठी आलेल्या गोल्ड स्टार्स हॉलेजच्या सफाई कामगारांनी कबूल केले की, हा त्यांचा आतापर्यंतचा सर्वात वाईट अनुभव होता. दिग्दर्शक जोनाथॉन कॅसेली म्हणाले की आम्हाला तेथे काय आहे याची माहिती देण्यात आली होती. परंतु आम्हाला अपेक्षित ते नव्हते. त्याने सांगितले की भाडेकरूने सर्व डबे लघवीने भरले आहेत. ते भरण्यासाठी त्याला किती वेळ लागला असेल हे देवाला माहीत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply