Take a fresh look at your lifestyle.

आय्योव.. म्हणून त्या आईसक्रिमला आहे सोन्याची किंमत; ६० हजारांना मिळतोय एकच कप..!

मुंबई : महागड्या वस्तू परिधान करण्यासह आता महागडे पदार्थ खाण्याचाही नवा ट्रेंड जगभरात आहे. त्यामुळेच आता दुबईत एक सोन्याची आईसक्रिम अनेकांना खुणावत आहे. या एकाच डिशची किंमत तब्बल ६० हजार रुपये इतकी आहे. त्यामुळे आता तुम्हालाही प्रश्न पडला असेलच की त्यात असे काय आहे बुवा. तर मग वाचा की ही माहिती.

Advertisement

Advertisement
View this post on Instagram

Advertisement

A post shared by Travel, Romance, Smiles (@shenaztreasury)

Advertisement

Advertisement

आजकाल जगभरात महागड्या घटकांचा वापर करून एकापेक्षा जास्त खाद्यपदार्थ तयार केले जात आहेत. या भागामध्ये व्हीजे आणि ट्रॅव्हल व्लॉगर शहनाज ट्रेझरीवाला यांनी जगातील सर्वात महागड्या आईस्क्रीमचा व्हिडिओ शेअर केला आहे. ही आईस्क्रीम खाद्यजन्य सोन्याने सजलेली आहे. म्हणून त्याच्या डिशची किंमत ६० हजार रुपये आहे. हे आईस्क्रीम दुबईच्या स्कूपी कॅफेमध्ये ब्लॅक डायमंड नावाने दिले जाते. हे ब्लॅक डायमंड स्क्रॅचपासून बनविलेले आहे. ही आइस्क्रीम तयार करण्यासाठी इटालियन ट्रफल्स, एम्ब्रोसियल इराणी केशर आणि खाद्यतेल 23-कॅरेट सोन्याचे फ्लेक्स वापरले जातात.

Advertisement

हे ताजी व्हॅनिला बीन्सपासून ग्राहकासमोर बनवले जाते. 23 कॅरेट सोन्याचे दागिने यासाठी वापरली जातात. हे एका विशिष्ट प्रकारच्या कपमध्ये दिले जाते. या कॅफेमध्ये या आइस्क्रीमला काळ्या आणि सोन्याच्या रंगांच्या स्पेशल व्हर्सासी वाडग्यात सर्व्ह केले जाते. या पोस्टला सोशल मीडियावर गेल्या 2 दिवसात 2 लाख व्ह्यू मिळाले आहेत. त्यामुळे हे आईसक्रिम सध्या ट्रेंडमध्ये आहे.

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply