Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2021 : वेळापत्रकात BCCI मोठ्या बदलांच्या तयारीत; पहा काय होऊ शकतोय निर्णय

मुंबई : आयपीएल २०२१ चे उर्वरित सामने कोठे खेळवले जाणार हा सर्वांनाच पडलेला प्रश्न असून यासाठी युएईच्या नावावर शिक्कामोर्तब करण्यात आलं आहे. उर्वरित ३१ सामने सप्टेंबर-ऑक्टोबरमध्ये होणार आहेत. सामन्यांच्या तारखा जाहीर होणे बाकी आहे परंतु बीसीसीआयने त्याची तयारी सुरू केली आहे. तथापि, इनसाइडस्पोर्ट डॉट कॉमच्या मते, आयपीएल २०२१ च्या वेळापत्रकात आता काही मोठे बदल होण्याची बातमी चर्चेत येत आहे. सर्व ३१ सामने २५ दिवसांमध्ये घेण्यात येतील, याशिवाय बीसीसीआय स्पर्धेच्या ठिकाणाविषयी मोठा निर्णय घेऊ शकते.

Advertisement

बीसीसीआय जून अखेरपर्यत सामन्यांचे नवीन वेळापत्रक जाहीर करू शकते, त्यामध्ये २५ दिवसांमध्ये ८ डबल-हेडर सामने खेळवण्याची योजना आहे. आयपीएल २०२१ चे आयोजन युएईच्या ३ शहरांमध्ये शारजाह, अबू धाबी आणि दुबईमध्ये होणार असल्याचे सूत्रांनी सांगितले. तथापि, बीसीसीआय लीग सामन्यांचा शेवटचा टप्पा आणि अंतिम फेरीसह नॉकआउट फेरीचे आयोजन फक्त एका जागेवर करणार आहे.

Advertisement

आयपीएल २०२० प्रमाणेच बहुतेक फ्रेंचायझी तेथे हॉटेल बुक करू शकतील. म्हणून दुबई या एकाच ठिकाणी हे सामने होण्याची शक्यता आहे. भारतात जर टी २० वर्ल्ड कप खेळला जाणार नसेल आणि युएई तो आयोजित करत असेल तर बीसीसीआय आणि अमीरात क्रिकेट बोर्डाला आयसीसीकडून १ ऑक्टोबरपर्यंत जागेची पुष्टी करण्यास सांगितले जाईल. तथापि, इनसाइडस्पोर्टच्या म्हणण्यानुसार, आयसीसी बोर्डाच्या बैठकीत टी -२० वर्ल्ड कपचे स्टँडबाय ठिकाण म्हणून ओमानच्या नावाचीही चर्चा आहे.

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply