Take a fresh look at your lifestyle.

म्हणून ‘त्या’ संघाचा कर्णधार होण्यास रशीद खानने दिला नकार

मुंबई : अफगाणिस्तानचा लेगस्पिनर रशीद खानने टी २० फॉर्मेटमध्ये आपल्या देशाचे नेतृत्व करण्यास नकार दिला आहे, कारण कर्णधारपदापेक्षा तो खेळाडू म्हणून अधिक उपयुक्त असल्याचे त्याला वाटते. राशिद म्हणाला, मी एक खेळाडू म्हणून अधिक चांगला आहे. उपकर्णधार या भूमिकेत मी चांगला आहे आणि जेथे जेथे आवश्यक असेल तेथे कर्णधाराला मदत करतो. या पदापासून दूर राहणे (कर्णधारपद) माझ्यासाठी अधिक चांगले आहे.

Advertisement

उल्लेखनीय म्हणजे, २०१९ च्या विश्वचषकानंतर तीनही फॉर्मेटमध्ये राशिदची अफगाणिस्तान क्रिकेट संघाचा कर्णधार म्हणून नियुक्ती करण्यात आली होती. राशिद म्हणाला, मी एकदा कर्णधार होतो आणि त्यांना (बोर्डाला) माझी मानसिकता माहित होती आणि म्हणूनच उपकर्णधार म्हणून कोणीतरी शोधत असताना त्यांनी मला ती जागा ठेवली.
राशीदने एकदिवसीय आणि कसोटी कर्णधार म्हणून नियुक्ती झाल्याबद्दल हशमतुल्ला शाहिदचे अभिनंदन केले. त्याने ट्विट केले की, माझा भाऊ आणि टीममेट हशमतचे अभिनंदन. कर्णधारपद ही एक मोठी संधी आणि जबाबदारी आहे. तो खूप चांगले काम करेल. मला आमचा कर्णधार असगर अफगाण याचे आभार मानायचे आहे, कारण त्याच्या कर्णधारपणामुळेच आम्ही इथपर्यंत आलो आहोत.

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply