Take a fresh look at your lifestyle.

आला की ३५ मिनिटांत चार्ज होणारा फोन; पहा काय आहे किंमत आणि फीचर्सही

मुंबई : ओप्पो कंपनीने आज आपला शानदार स्मार्टफोन ओप्पो के ९ ५ जी बाजारात आणला असून हा फोन गेल्या वर्षी लॉन्च झालेल्या ओप्पो के ७ ५ जी फोनची अपग्रेड केलेली आवृत्ती आहे. यासह हा फोन ‘के’ मालिकेचा पहिला ५ जी फोन आहे. या फोनमध्ये ५ जी सपोर्टसह वेगवान चार्जिंग, मिडरेंज चिपसेट ऑप्शनसह लॉन्च करण्यात आला आहे. कंपनीने दावा केला आहे की केवळ ५ मिनिटांच्या चार्जिंगमध्ये २ तासांचा बॅटरी बॅकअप देण्यात येईल. त्याच वेळी, फोनमध्ये ६४-मेगापिक्सलचा प्राईमरी कॅमेऱ्यासह क्वााड-कॅमेरा सेटअप उपलब्ध आहे.

Advertisement

काय आहे किंमत ?
ओप्पोचा हा फोन नुकताच चीनमध्ये लाँच झाला आहे. ओप्पो के ९ ५ जी (८ जीबी रॅम + १२८ जीबी स्टोरेज) बेस व्हेरिएंट असलेल्या फोनची किंमत चीनमध्ये १,८९९ युआन म्हणजेच सुमारे २१,६०० रुपये आहे. त्याच वेळी, ८ जीबी रॅमसह २५६ जीबी स्टोरेज असलेल्या व्हेरिएंटची किंमत २,१९९ युआन म्हणजेच सुमारे २५ हजार रुपये आहे. हा फोन ओप्पोने ब्लॅक आणि ग्रेडियंट रंगात सादर केला आहे. चीनमध्ये फोनचा सेल ११ मेपासून सुरू होणार आहे.

Advertisement

ओप्पो के ९ ५ जी ची वैशिष्ट्ये
ओप्पोच्या या फोनमध्ये ६.४३ इंचाचा फुल-एचडी + डिस्प्ले मिळेल. हा फोन अँड्रॉइड ११ वर आधारित कलरओएस ११.१ वर चालतो. यासह, फोन क्व ालकॉम स्नॅपड्रॅगन ७६८ जी प्रोसेसरसह सुसज्ज आहे, ज्यासह ॲंड्रेनो ६२० जीपीयू देण्यात आला आहे. फोनची बॅटरी ४,३०० एमएएच बॅटरी आहे, ज्यासह ६५ वॉटचा वेगवान चार्जिंग सपोर्ट उपलब्ध आहे. वेगवान चार्जिंग सपोर्टसह, हा फोन ३५ मिनिटांत पूर्ण चार्ज केला जाऊ शकतो.
संपादन : अपेक्षा दाणी

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply